By tac.lam59
#709982 Trích dẫn:Từ bài viết của DonKiHoTe_DonFlamengo
Ai nói tui không có nghề.Tui hiện đang làm rửa xe honda.tui không kiếm được nhiều tiền tui thèm có tiền.tui rất ghét những thằng công tử đến rửa xe sao chúng nó giàu thế.áo quần điện thoại hàng hiệu.Tại sao tui lại không được. Tui không cam tâm.Tui muốn thay đổi muốn có một cái gì khác ở trong tôi.tui thèm có 1 người iu như chúng nó mà tui không thể có.tui thèm được cởi 1 con chiến mả nhong nhong trên được. tui thèm được ôm ấp 1 người tui iu trong tay.tui thèm thèm có thật nhiều tiền.tui hận con gái khi chỉ chạy theo đồng tiền. tui hận tất cả.Sao cái ông này giống mình 7 năm trước thế,ko khác cái gì,rất gét bọn công tử nhà giàu đứng chỉ chỏ khi mình đang rửa xe cho nó,ko ng yêu,ko giỏi,ko tiền vì đang học nghề,đi con xe đạp ghẻ,nhìn nó nhiều tiền sướng ghê,gái bu quanh như ruồi nhặng bu xxx(ko tiện nói ra),tui thốt lên "tao hận chúng mày" 7 năm sau,là bây giờ:là thợ chính,chẳng phải làm nhiều mà vẫn có tiền tiêu,gái nhắn tin đến đều đều,có xe máy ngon,đứng chỉ đạo thợ làm oai như chủ thật,thằng nào làm thì vô không ưng ý thì biến......ha...ha...ha.......cố gắng lên,bỏ qua nỗi nhục đi,quân tử 10 năm trả thù chưa muộn,nhưng nếu sợ bẩn tay thì chịu......nói thật cho ông hay,tui là công tử bột đây nhà tui giàu rồi,tui ngồi nhà cũng thừa tiền tiêu chẳng phải lo gì,tui không muốn như nó thui,tui muốn có tí tay nghề để về sau lỡ có chuyện xảy ra thui,chứ bây giờ tui chả lo có 3 cái bằng tay nghề loại khá rồi tha hồ đập phá ăn tiêu hế hế hế,ko thì xin đi sửa ti vi,đài đóm,điện tử đi.......nghề đó hợp với ông đó...ha...ha...ha.......
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online