baby14170311

Tình hình là mình đã nghiên cứu và học thử thấy một số nơi lớp đông quá nên không hiệu quả thầy không quan tâm được hết và nhiều người cũng hỏi 1 lúc đâm ra chả hỏi dc thầy nhiều, tình cờ có ông anh giới thiệu chỗ Guitar 80 Hồ Biểu Chánh, Q.PN (Hội guitar đông nam á) . Lớp mình đang học chỉ có 5 bạn nên dễ tiếp thu nhanh hơn bạn ạ. Nếu quan tâm bạn có thể ĐT đến số của thầy Tuấn 097 5599 284 nhé .

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
L Tải dùm em tài liệu lí luận dạy học ngữ văn với ạ Văn học 1
D Tài liệu tập huấn Kiểm tra, đánh giá trong quá trình dạy học theo định hướng phát triển năng lực học Luận văn Sư phạm 0
D Tài liệu huấn luyện dạy toán bằng tiếng Anh ở trường THPT của BGD&DT English 0
D xây dựng tài liệu và tổ chức hướng dẫn học sinh tự học theo module trong dạy học chương sóng cơ vật Luận văn Sư phạm 1
P Khai thác, sử dụng tài liệu lưu trữ phục vụ giảng dạy lịch sử Việt Nam giai đoạn 1945-1975 Văn hóa, Xã hội 2
C Một số biện pháp phát triển kỹ năng tự học cho học sinh qua sử dụng tài liệu tham khảo trong dạy học Luận văn Sư phạm 0
L Sử dụng tài liệu văn học để gây hứng thú cho học sinh trong dạy học lịch sử Việt Nam lớp 11 trung họ Luận văn Sư phạm 2
V Sử dụng tài liệu lịch sử địa phương trong dạy học Lịch sử Việt Nam lớp 12 ở trường trung học phổ thô Luận văn Sư phạm 0
R Sử dụng tài liệu trên mạng làm tài liệu bổ trợ giảng dạy kỹ năng nghe cho sinh viên năm thứ 2 tại Tr Luận văn Sư phạm 0
V Xây dựng tài liệu hướng dẫn dạy học phần 1, 2 Sinh học lớp 10 ban cơ bản theo hướng tích cực hợp tru Luận văn Sư phạm 0

Các chủ đề có liên quan khác