jpow_vn

À mình không làm nhưng cũng từng sử dụng dịch vụ đánh máy thuê ở đây, nói chung dịch vụ cũng chất lượng. Hình như công việc của bên họ cho các nhân viên là đánh máy văn bản, công thức toán, hay vẽ hình. Mỗi trang chắc cũng được 2000đ trở lên.

champagne_novel

Đa số các kiểu thuê trên mạng là captcha thôi bạn à, không có hy vọng gì mấy việc này đâu, tìm việc đàng hoàng đi bạn

Delrico

Uầy đánh máy cũng là việc đàng hoàng mà bạn. Tại mình phải đi học nữa nên tìm các công việc chủ động thời gian thế này thôi. Như họ đăng tuyển dụng ở đây tuyển dụng đánh máy thuê, thì chắc không phải là gõ captra rồi, nhưng chắc là khó.

Sinh viên thì làm thêm việc này là quá hợp nhưng không biết là có suất làm để làm không nếu kiếm được nhớ báo lên cho mọi người nhé

blogg_trang

Hôm nay em có gọi điện cho chỗ này rồi http://danhmay.info nhưng họ bảo là đủ người rồi không tuyển nữa buồn ghê, công việc ở đó đúng như bạn phongnhansu nói.

Nuri

bạn làm đăng tin tại nhà cũng hay đó,mình thấy nhìu chỗ tuyển cái này

Fitzpatrick

Cái này mình từng thử rồi mà đợt đó làm cả tháng chỉ được có 150.000 à, mà mình phải ngồi cày cả ngày luôn ấy. Bạn có chỗ nào uy tín chỉ mình với

Fugeltun

Bạn gõ cái đó người ta có trả tiền không??? Sao có người bảo gõ được 18000 captra mà không thấy được trả nhỉ, liên lạc cũng không được, mình định làm nhưng mà lại sợ tốn công mà không được gì

Các chủ đề có liên quan khác