By giabangcontim88
#708497 Trích dẫn:Từ bài viết của ngocthien85tbTrích dẫn:Từ bài viết của ketoanthuetrongoiBên này đào tạo kế toán thì miễn chê. Mà thấy khoản tin học văn phòng cũng luột lắm đấy.Được cái luôn khuyến khích học thử trước để khi đăng ký học ai cũng thấy hài lòng cả trước cả sau luônChúc các bạn học tốt và chúc công ty ngày càng phát triển nhésáng em mới đến trung tâm Đức Minh này xem thử. ban đầu cũng định xem xem họ dạy tin học thế nàovì đôi khi nghe là dạy kế toán nên sợ cũng không chuyên. Nhưng thấy đông người học và nhiều kiểudạy kèm lại thấy thích thề là chém luôn. đăng ký 1 khóa 700 kĐược cái nếu bận nghỉ thì cũng không lo mất tiết hay mất bài vì là dạy kèm, đại khái hiểu là gia sư lạitrung tâm họ. Mà thấy phòng máy kín cửa kính để bật điều hòa cũng thấy an ủi khi đi học ở trung tâmvào cái mùa nóng thế này.có ai muốn đi học với mình hok nè. chiều mai bắt đầu lại vác thân đi học đâythích nhỉ, hôm nào thi xong em cũng sang đấy học thử nhé. Em định về quê xin mấy côgn ty dìa chỗ khu công nghiệp ấy chắc là học kế toán trong doanh nghiệp sản xuất chị nhỉ, đi học là em rốt nhất phần tính sp dở dang với hỏng hóc đấy ah.

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online