bạn ở hà nội hay ở đâu nếu ở hà nội thì học ở trung tâm đức minh là đảm bảo nhất hà nội nhé trung tâm ở gần học viện ngân hàng ấy nhé

Brainerd

Bạn ra Trung Tâm Tri Thưc Việt mà học. các bạn mình vừa học ở đấy xong. bây giờ đã xin được việc hết rùi. www.trithucvietedu.net

thi1706

chào bạn bạn tham khảo địa chỉ này xem nhá http://ketoanquocgia.net/ yahoo:tuvanketoan_03 phone:0979.055.746

duong_to_chau

thực hành kế toán thì bạn nên học ở Đức Minh bạn a. Bên đấy nổi tiếng về làm dịch vụ kế toán và đào tạo thực hành kế toán trên chứng từ thực tế mà. thời gian học bên đấy cũng rất linh động nên mọi người rất thích học. Trước mình cũng học ở đấy ra, hồi mình học thì học phí cũng có 1tr350k 1 khóa tổng hợp thôi bây giờ mình không rõ nhưng mà được học thử miễn phí để kiểm tra chất lượng và học thì không bị giới hạn số buổi, nhiều người cũng thích ở điểm này đấy. Nếu các bạn có thời gian cứ cắp sách đi học thử 1 vài nơi rùi chọn nơi tốt nhất để học nhé! thân@@

Iomar

giờ cũng nhiều trung tâm đào tạo quan trọng là chất lượng đào tạo thôi, Bạn có thể đến kê toán kosy học thử xem sao, mình thấy cách dạy bên đó rất hay, bạn được học toàn bộ trên chứng từ thực tế, bên đó còn không giới hạn số buổi học nữa đấy. Bạn có thể vào trang web xem sao: ketoankosy.com Chúc bạn sớm có sự lựa chọn tốt.

Ở Đức Minh dạy tốt lại không giới hạn số buổi học nữa.học viên đăng ký khóa thứ 2 được giảm 30% học phí liền
Mình thấy ở hà nội chỉ có trung tâm này là ok:- học thực tế 100% ( có học thử miễn phí để chek nhé)- thời gian học linh động theo mình( quá tuyệt nè)- số buổi học hok giới hạn, cho dù học chậm cũng không phải đóng thêm hp- học phí thuộc dạng thấp so với nhiều trung tâm khác- học xong được các kế toán hỗ trợ nghiệp vụ lâu dài khi đi làm nữa.

Jerry_mouse

Bên này đào tạo kế toán thì miễn chê. Mà thấy khoản tin học văn phòng cũng luột lắm đấy. Được cái luôn khuyến khích học thử trước để khi đăng ký học ai cũng thấy hài lòng cả trước cả sau luôn Chúc các bạn học tốt và chúc công ty ngày càng phát triển nhé

Avery

Trích dẫn:Từ bài viết của ketoanthuetrongoiBên này đào tạo kế toán thì miễn chê. Mà thấy khoản tin học văn phòng cũng luột lắm đấy.Được cái luôn khuyến khích học thử trước để khi đăng ký học ai cũng thấy hài lòng cả trước cả sau luônChúc các bạn học tốt và chúc công ty ngày càng phát triển nhésáng em mới đến trung tâm Đức Minh này xem thử. ban đầu cũng định xem xem họ dạy tin học thế nàovì đôi khi nghe là dạy kế toán nên sợ cũng không chuyên. Nhưng thấy đông người học và nhiều kiểudạy kèm lại thấy thích thề là chém luôn. đăng ký 1 khóa 700 kĐược cái nếu bận nghỉ thì cũng không lo mất tiết hay mất bài vì là dạy kèm, đại khái hiểu là gia sư lạitrung tâm họ. Mà thấy phòng máy kín cửa kính để bật điều hòa cũng thấy an ủi khi đi học ở trung tâmvào cái mùa nóng thế này.có ai muốn đi học với mình hok nè. chiều mai bắt đầu lại vác thân đi học đây

giabangcontim88

Trích dẫn:Từ bài viết của ngocthien85tbTrích dẫn:Từ bài viết của ketoanthuetrongoiBên này đào tạo kế toán thì miễn chê. Mà thấy khoản tin học văn phòng cũng luột lắm đấy.Được cái luôn khuyến khích học thử trước để khi đăng ký học ai cũng thấy hài lòng cả trước cả sau luônChúc các bạn học tốt và chúc công ty ngày càng phát triển nhésáng em mới đến trung tâm Đức Minh này xem thử. ban đầu cũng định xem xem họ dạy tin học thế nàovì đôi khi nghe là dạy kế toán nên sợ cũng không chuyên. Nhưng thấy đông người học và nhiều kiểudạy kèm lại thấy thích thề là chém luôn. đăng ký 1 khóa 700 kĐược cái nếu bận nghỉ thì cũng không lo mất tiết hay mất bài vì là dạy kèm, đại khái hiểu là gia sư lạitrung tâm họ. Mà thấy phòng máy kín cửa kính để bật điều hòa cũng thấy an ủi khi đi học ở trung tâmvào cái mùa nóng thế này.có ai muốn đi học với mình hok nè. chiều mai bắt đầu lại vác thân đi học đâythích nhỉ, hôm nào thi xong em cũng sang đấy học thử nhé. Em định về quê xin mấy côgn ty dìa chỗ khu công nghiệp ấy chắc là học kế toán trong doanh nghiệp sản xuất chị nhỉ, đi học là em rốt nhất phần tính sp dở dang với hỏng hóc đấy ah.

Các chủ đề có liên quan khác