bangnhan_3010

Cho phép em hỏi thêm là hiện có bao nhiêu nước ký hợp đồng hợp tác lao động với Việt Nam?

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
B Mình muốn hỏi nếu mặt mình đang có mụn mà muốn đắp mặt nạ mật ong có sao ko nhỉ? Sức khỏe 0
I Cháu hỏi là nếu muốn căng da mặt thì đùng phương pháp nào? Sức khỏe 0
C Em muốn hỏi điện thoại di động của các chuyên gia về XKLĐ, VÀ nếu XKLĐ sang ĐÀI LOAN thì lương khoản Việc làm 0
L Thắc mắc muốn hỏi :( Về phần mềm SpeeedyPC ??? An toàn - Tối ưu hệ thống 6
C Thưa bác sĩ, khi nói rằng không nên quên các đòi hỏi về tình dục, ông muốn nói tới cả đàn ông và đàn Sức khỏe sinh sản 0
V 1. Chúng tôi muốn thành lập công ty kiểm toán loại hình TNHH. Cho hỏi trong thành viên góp vốn có Cô Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
M Anh chị cho em hỏi vấn đề này một chút.em muốn tìm hiểu về thực tế kiểm toán viên ở nước ta hiện nay Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
S Công ty tôi mới được cơ quan thuế duyệt quyết toán thuế GTGT. Tôi muốn hỏi một số vấn đề sau: 1. Số Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
N Hiện nay tôi đang làm kế toán cho doanh nghiệp xây dựng. Tôi muốn hỏi các doanh nghiệp xây dựng có c Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
T Em muốn hỏi về nghiệp vụ dự phòng giảm giá đầu tư chứng khoán ngắn hạn: cuối năm N, giá thị trường c Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1

Các chủ đề có liên quan khác