Em rất thick thiết kế nội thất hay vẽ nhà, nhưng emchua bao giờ vẽ ra hết chỉ là tưởng tươnhj trong đầu thôi. vậy em có thể thi vào ngành kiến trúc được không? em vẽ cũng không được khá lám! Để làm một kiến trúc sư thì em cần, rèn luyện và học tập như thế nào?

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
T Sử dụng phương tiện nghe nhìn để làm giảm sự lo lắng của sinh viên trong giờ học nghe: Một nghiên cứ Ngoại ngữ 0
A Làm sao để nút hiện là nút English hoặc một cái tên khác? Hỏi đáp Tin học 4
L Phân tích bản Tuyên ngôn Độc lập của Hồ Chí Minh để làm rõ nhận định: “Đây là một tác phẩm nổi tiếng Văn học 0
M Nếu một doanh nghiệp có một tòa nhà vừa sử dụng làm khách sạn vừa sử dụng để cho thuê văn phòng, doa Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
T Em hãy viết một bức thư cho bạn ở một tỉnh miền Nam (hoặc miền Trung, miền Bắc) để làm quen và hẹn b Văn học thiếu nhi 0
B Mấy năm trước công ty có cho nhân viên tạm ứng tiền để làm một số việc, nhân viên đã lấy đủ chứng từ Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
H Công ty chúng tôi có mua một mảnh vườn để làm văn phòng là 3 tỷ đồng, đã thanh toán tiền mặt 50%. S Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
K Kể lại một việc tốt em đã làm để góp phần bảo vệ môi trường. Văn học thiếu nhi 0
I Viết một đoạn văn ngắn thuật lại ý kiến của các bạn trong nhóm em về những việc cần làm để bảo vệ mô Văn học thiếu nhi 0
S Viết một bức thư ngắn cho một bạn nước ngoài để làm quen và bày tỏ tình thân ái. Văn học thiếu nhi 0

Các chủ đề có liên quan khác