Garnell

Mình và một nhóm bạn muốn làm thêm về sửa chữa máy tinh tại nhà ai có thể cho mình lời khuyên đươc không ?

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
T Mẹ là hình ảnh đẹp nhất trên đời. Bằng tình yêu và lòng kính trọng của mình, em hãy viết một bài văn Văn học thiếu nhi 0
F Em hãy viết một bài văn hoàn chỉnh trình bày những hiểu biết và những suy nghĩ, tình cảm của mình về Văn học thiếu nhi 0
T Kể lại một kỉ niệm đáng nhớ giữa mình và thầy cô giáo cũ nhân ngày 20 tháng 11 Văn học thiếu nhi 0
S Mình có thể mua và bán cổ phiếu trong một ngày không? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
D Mình muốn mở một quán cà phê, vậy xin hỏi là phải đăng ký kinh doanh ở đâu và đóng thuế gì? Ẩm thực 0
M Cho mình hỏi chút rửa mặt bằng lòng trắng trứng và mật mong chanh thì rửa bao nhiêu lần một ngày Sức khỏe 2
V Mình muốn biết để có một giọng hát hay và trong thì mình phải làm thế nào? Sinh viên chia sẻ 0
W Một người chỉ thích yên tĩnh,đc ở 1 mình cảm thấy vui và thoải mái.như thế có phải bị bệnh? Sức khỏe 3
H Nếu một người bên Mỹ biết nick chat và password của mình thì họ có tìm đc tài liệu trong máy tính mì Hỏi đáp Tin học 1
G Em 22 tuổi, tháng vừa rồi trước kì kinh em phát hiện thấy ngực trái của mình nổi một cục và nó to dầ Sức khỏe 2

Các chủ đề có liên quan khác