Jorel

Công bằng mà nói nếu thứ 6 DJ giảm điểm thì thứ 2 VNI chắc phải giảm theo đấy
Nhưng phiên tăng điểm mạnh của DJ thứ 6 vừa phá hỏng hết kế hoạch của nhiều người đánh theo DJF, ra hàng để đợi thứ 2 mua lại rẻ hơn vì buổi sáng có lúc DJF âm đến 60 điểm.
Chính những người ra hàng phiên thứ 6 sẽ ứng trước cover lại đầu phiên thứ 2 làm ra (tạo) nên lượng cầu khủng khiếp vào 9h kém 5 phút

Mabsant

Trích từ bài của vicaren viết lúc 21:12 ngày 23/08/2009:
Sơnly húng quá rồi trong tháng 8 thì chưa nhưng trong nửa đầu tháng 9 thì trả toàn có thể.
Cũng chả biết được nó phun ra gói kích thích, nó điên lên, trên bảo dưới bất nghe thì cũng chưa biết đỉnh là mấy.
Nhưng Số lùi hỏng rồi chưa sửa được

He he . . . chả lúc nào trên bảo dưới nó nghe cả . . . nên chả đoán nữa . . . dưới nó lên thì vợ em nó mừng thoai. . .

Được khoaxt sửa chữa / chuyển vào 21:47 ngày 23/08/2009

Saniiro

Trích từ bài của cklaso1 viết lúc 21:27 ngày 23/08/2009:
Công bằng mà nói nếu thứ 6 DJ giảm điểm thì thứ 2 VNI chắc phải giảm theo đấy
Nhưng phiên tăng điểm mạnh của DJ thứ 6 vừa phá hỏng hết kế hoạch của nhiều người đánh theo DJF, ra hàng để đợi thứ 2 mua lại rẻ hơn vì buổi sáng có lúc DJF âm đến 60 điểm.
Chính những người ra hàng phiên thứ 6 sẽ ứng trước cover lại đầu phiên thứ 2 làm ra (tạo) nên lượng cầu khủng khiếp vào 9h kém 5 phút

Bác này nhận xét quá ư sắc sảo

Aodh

tui nói ở trên vậy đó, Thông tin phá vỡ kỹ thuật là cái tối thứ 6 của Mẽo và Âu châu đóa. Ai ngờ được sáng đang -64 mà.

Được vicaren sửa chữa / chuyển vào 05:43 ngày 24/08/2009

Quade

Giảm khó thật.
Tăng dễ hơn.

Đã vote đáp lễ Duy 5*. Chúc bạn thành công. Mình quý nhau vì tình vì nghĩa chứ bất phải vì dĩa xôi đầy Duy ạ.
Mình vote cho tất cả người được cộng vào ngay nhưng tất cả người vote cho minh mấy hôm nay làm sao bất được cộng, bất công quá.

Được vicaren sửa chữa / chuyển vào 13:59 ngày 25/08/2009

Bradfurd

các bạn cho tui hỏi với.
tui được bác Thanhphamduy Vote 5*, bác gdsanhdieu cũng vote 5* nhưng tui lại bất được cộng vào Tài khoản của mình nhỉ. Lâu quá rồi chỉ thấy 17 người vẫn còn nguyên. các bạn giúp tui với. Cảm ơn.
Thà chơi kém mất trước chứ bất để mất sao. hí hí.

Mod ơi giúp em với.

Được vicaren sửa chữa / chuyển vào 13:20 ngày 25/08/2009

Felicio

Hôm nay đảo hàng lại lên tàu KKC chờ đến ga 100X.
Trót xuống tàu hồi 25.2 giờ vẫn day dứt quá, nghiên cứu lại thấy cả 02 sàn bất có chú nào bằng.
Hôm nay lệnh khớp 600 cổ đầu tiên giá 46 là của tui đấy.

Được vicaren sửa chữa / chuyển vào 15:02 ngày 25/08/2009

minh_nhi

Các Mod sửa cho em đi chứ, Anh Tí Ò anh ấy bỉu em Thắc mắc trên này mà.

Một câu hỏi lớn bất lới đáp.

TT hôm nay diễn biến rất tích cực mai tiếp tục tăng điểm.

Được vicaren sửa chữa / chuyển vào 17:23 ngày 25/08/2009

Được vicaren sửa chữa / chuyển vào 17:45 ngày 25/08/2009

Vừa nhìn thấy chị DHA trên này bất biết vừa đọc bài của minh chưa nhẩy?

Được vicaren sửa chữa / chuyển vào 18:53 ngày 25/08/2009
Nhiều tiềm năng tăng cả tuần.

Được vicaren sửa chữa / chuyển vào 02:36 ngày 26/08/2009

Aaron

Phiên mai tăng điểm nữa là đúng kịch bản dựng sẵn, các bạn vote tặng tui đi chứ. Để cuối tuần kịch bản tiếp được đưa ra.

Được vicaren sửa chữa / chuyển vào 20:35 ngày 27/08/2009

Ethelbert

Nếu bất có gói kích thích thì thì trường vẫn đang diễn biến tích cực, chưa có 1 dấu hiệu nào để chúnh ta thoát ra cổ phiếu; bản thân tui vẫn 100% cổ KKC, SRB, TLC.
ĐÚng như nhận định, gói kích thích thứ 2 sắp ra lò, các thông tin vỹ mô đều tốt, chúng ta bất có lý gì bán đi cổ phiếu quý giá của mình, có chăng chỉ đảo hàng để tối (nhiều) đa hóa lợi nhuận; các bạn cứ yên tâm ngồi trên tàu ngắm cảnh, nhâm nhi ly cà fê khi qua các vùng quê, nhưng tuyệt cú đối bất được ngủ quên, khi nào tàu đến khi tui sẽ gọi các bác.
Chúc thành công.

Hôm nay lại vào AGC giá 11.4 thơm quá. cuối phiên tím ngắt

Được vicaren sửa chữa / chuyển vào 06:04 ngày 28/08/2009

Được vicaren sửa chữa / chuyển vào 15:31 ngày 28/08/2009

Duante

Nếu các bạn không chê thì mời đón đọc bài Nhận định tuần tới của VIcaren gọi là tác phẩm "cây nhà lá vườn" vào lúc 8h sáng chủ nhật ngày 30/8/2009.
Trân trọng kính mời.

selfish_vn

Tình hình có vẻ rất thuận lợi nhưng chúng ta cũng phải thận trọng và cảnh giác với những đợt điều chỉnh kỹ thuật.
Có thể tin tốt hính thức ra cũng là lúc tổ chức đẩy hàng.
Giờ cứ vào Penny là ăn đậm.
Chúc thành công.

Các chủ đề có liên quan khác