MacNeill

Tin nóng lắm các bạn à, không chỉ dừng lại ở chuyện chia thưởng 15% bằng cổ phiếu + 15% cổ tức đâu

Trentin

Người giàu thường có tin tức mà tin tức thì từ bạn bè mà bạn bè từ cái Tâm có tình có nghĩa. Vậy chúc thành công

Darron

Trích từ bài của chungkhoanai viết lúc 18:11 ngày 11/08/2009:
Người giàu thường có tin tức mà tin tức thì từ bạn bè mà bạn bè từ cái Tâm có tình có nghĩa. Vậy chúc thành công

Thank bác vì tin tức vừa PM
Em quyết không bán rẻ MHC

Barra

3.5 triệu USD tương đương 68 tỷ + 20 tỷ lợi nhuận 6 tháng nữa là 88 tỷ/ vốn 117 tỷ
Vậy thì EPS 8k hả các bác?

Liệu MHC có làm 1 đường như DRC không nhỉ từ 15 lên 1xx

usa_star

Trích từ bài của laoanmay6868 viết lúc 18:05 ngày 11/08/2009:
Tin nóng lắm các bạn à, không chỉ dừng lại ở chuyện chia thưởng 15% bằng cổ phiếu + 15% cổ tức đâu

Chago

Ứ tin đâu, vì............vì.........vì................em mới nhập vẫn chưa đủ,

tu_tra_loi

Chúc mừng các bạn đã nhập hàng. Khi chưa có tin vừa rồi e xác định mục tiêu là 2x nhưng nhận được tin thì quyết bất bán nữa. Chúc cả nhà thành công!

Trentin

Tất cả các công ty thuộc tổng công ty hàng hài được giảm khấu hao cái gì gì.....phải bất bác

cunhan

Ôi thế là em mèo mú vớ phải cá rán à. Em không dám nghĩ nữa.
2k của em có khi mua được con LX

Culbart

Trích từ bài của f3192006 viết lúc 06:46 ngày 12/08/2009:
Vào kiếm tí em này chia vui cùng các bác

Múc thôi. Em này đang bị dìm giá thu gom

Turner

có tin gì hay hả các bác, em cũng đang giữ em này, các bạn Phần mềm cho em với để yên tâm nắm tiếp

Jarron

Trích từ bài của nhv112 viết lúc 10:39 ngày 12/08/2009:
có tin gì hay hả các bác, em cũng đang giữ em này, các bạn Phần mềm cho em với để yên tâm nắm tiếp

Kịch hay đang diễn ra
BBs vào cuộc với diễn biến không cùng thú vị
Có vẻ mốc 3x không phải nghĩ nhiều

Venjamin

BBs phát tín hiệu rồi đấy. Một serié lệnh 888 để cho thấy điều gì đang ở phía trước. Tháng 8/2008 giá còn 45 thì giờ là cái đinh gỉ gì.

Bevis

Trích từ bài của chungkhoanai viết lúc 11:44 ngày 12/08/2009:
BBs phát tín hiệu rồi đấy. Một serié lệnh 888 để cho thấy điều gì đang ở phía trước. Tháng 8/2008 giá còn 45 thì giờ là cái đinh gỉ gì.

Buy zen Hold em này đợi tin KHỦNG

Các chủ đề có liên quan khác