a_thien_lc

Em vừa cắt lỗ hết 3.2 xong thì chiều nay, kết phiên giao dịch nó ra tin phát hành cổ phiếu giá 10 ngay trong quý 1 tức là ngay trong tháng 3 này khi hiện tại em nó chỉ giá 3.2, trong thông báo của SHN phát đi chiều nay có nói rõ rằng đây chỉ là bước đi đầu tiên trong quá trình tái cơ cấu thành công SHN, như vậy là sau tin này còn nhiều tin tốt nữa hỗ trợ như thu hồi được một phần nợ, phát hành tiếp 20 triệu cổ rồi M&A theo kế hoạch FIT làm mai mối : http://www.hanic.com.vn/news/1711/65/d,detail_vn/

Em xoắn quá, chắc mai em conver lại hàng ngay thôi, chúc mừng cổ đông SHN

tranhang3789

Được đấy bác mai đua ce đi bác kiểu này kéo lên 10 ce luôn. không đòi được nợ cấn trừ cổ rồi bán ra thu về được đồng nào hay đồng đó cả 2 bên đều có lợi. Nhỏ lẻ lại lao vào nộp tiền giống như HQC, ITA., HAR//

Mai đừng ce vội để em conver lại hàng đã bác, hôm trước nghe lời bác múc 3.2 thì hôm nay ngon rồi

Thank em, trưa chị cắt lỗ sao em không cản

Sáng em bẩu chị mua lại 2k giá 3.3 đi lỗ em bù cho mà lị

Thế chị có mua lại k?Hay là mai đua ce ?

--- Gộp bài viết, 05/03/2015 lúc 21:24, Bài cũ: 05/03/2015 lúc 21:23 ---

Chị cắt xong rồi về nấu cơm mà

herotroy1015

ok, thanks bác, em nghi mai khó mua được lắm, nó ra thêm mấy tin nữa không khéo về 10 mất

lúc đó chị vẫn còn run, không dám mua, chiều nay ngủ dậy có tin khủng ra mà tiếc quá, thôi mai cố đua ce mua lại vậy, em có cổ nào không ?

Các chủ đề có liên quan khác