Jar

Ngồi buồn không biết mần chi.

Thẩn thờ ngơ ngẫn Vơ Ni thấy buồn.

Anh mong em mãi tăng luôn.

Tăng sao cho đẹp chứ không diễn tuồng.

Tháng ngày anh đã lệ tuông.

Mòn dần tài khoản lại cuồng mua lên.

Vờ Ni số phận lênh đênh

Cho dù kinh tế đi lên từng ngày.

Mong các cụ đừng chọi đá em. Rảnh vẻ vời cho đời tươi trẻ!

Thực ra, các Big boy có đủ sức để vẻ Chart cho bác.

Tuy nhiên, theo mình, còn sideway chứ khó lòng bùng lên. Bởi MG nhiều, chơi ngắn hạn nhiều. 2 ngày qua, lượng MG lại dc bươm thêm vào TT, nâng dần con số lên 20k tỷ. các bạn đừng chửi chứ bây giờ nhìn là chính. Em lỗ quá sợ rùi!

mua_dong_viet

Biết đâu bác dc tọa nguyện

--- Gộp bài viết, 13/11/2014 lúc 12:15, Bài cũ: 13/11/2014 lúc 12:12 ---

Thị trường được nuôi dưỡng bởi dòng tiền vào các mã đầu cơ. ác sẻ bỏ chạy. Để mình thử dự xem 606 là đỉnh ngắn hạn. Xu hướng trường kỳ 1 năm vẫn bảo toàn TĂNG.

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
N Một số biện pháp nâng cao hiệu quả đàm phán, ký kết và thực hiện hợp đồng xuất khẩu tại công ty xuất Khoa học Tự nhiên 0
L Một số đề xuất nhằm nâng cao nghiệp vụ đàm phán, kí kết và thực hiện hợp đồng của công ty Technoimport Luận văn Kinh tế 2
C Một số lý luận cơ bản về đàm phán-Ký kết-thực hiện hợp đồng nhập khẩu Luận văn Kinh tế 2
B Khảo sát hành động ngôn từ đe dọa trong một số tác phẩm hiện thực phê phán giai đoạn 1930 - 1945 và một số tác phẩm của Nguyễn Huy Thiệp Văn hóa, Xã hội 2
A Rèn luyện tư duy phê phán cho sinh viên thông qua dạy học một số phần ví dụ trong Giải tích Luận văn Sư phạm 2
H Mô hình tổ chức cơ quan tài phán hành chính ở một số nước trên thế giới và việc vận dụng vào điều ki Luận văn Luật 0
A Vai trò của Thẩm phán tòa án nhân dân cấp quận, huyện trong xét xử các vụ án hình sự (trên cơ sở số Luận văn Luật 0
L Đàm phán ký kết hợp đồng xuất khẩu chè của công ty TNHH Lam Giang với đối tác Ấn Độ, một số vấn đề c Tài liệu chưa phân loại 2
L Một số lưu ý khi đàm phán kinh doanh tại Nam Phi Tài liệu chưa phân loại 0
T Một số lưu ý khi đàm phán tại Nauy Tài liệu chưa phân loại 0

Các chủ đề có liên quan khác