heoxinh_1011

Suốt mấy tháng qua, HQC vừa qua bị đè gom quá lớn. Chim lợn dìm giá để gom quá nhiều. Cái gì nén chặt thì sẽ bung mạnh.

Ngoài game phát hành đã cận kề thì HQC còn có 2 lý do để tăng:

- Chưa hề tăng mặc dù VNI đã tăng từ 600 - 636 bởi bị đè nén giá để gom. Trong giai đoạn này nhiều cổ phiếu đã tăng 20 - 30% rồi, còn HQC vẫn loanh quanh 8.0 - 8.3

- Tích lũy đã đủ: Đã tích lũy khoảng 25 phiên.

Game phát hành đã cận kề.

HQC đã bị nén quá chặt.

các bạn có thấy các cổ phiếu như ITQ, HAR, DLC trước game phát hành...đều có giá dưới mệnh đều vượt mệnh. Vì vậy, con đường về mệnh của HQC là tất yếu, không phải bàn cãi, không phải nghi ngờ. Khi đó ít nhất các bạn chắc chắn có lãi 25% cái đã.

Tuy nhiên với sự hứng khởi của VNI và tin hỗ trợ lợi nhuận quý III khủng (sắp ra) thì HQC sẽ vượt mệnh về 12x. Thậm chí 13x. các bạn cầm cổ HQC có cơ hội để có lợi nhuận đến 50%.

​ Có gì ngon hơn HQC lúc này???

Có gì hấp dẫn hơn HQC lúc này???

Ai nhanh tay có quá lớn, ai chậm tay có quà nhỏ.

Tất cả đều vui.

Tất cả đều chiến thắng.

HQC THẦN TÀI CỦA MỌI NGƯỜI

Bertin

lâu quá mới thấy bác xuất hiện, mừng nhà mới nhé bác, chúc thắng lợi lớn với con sóng lịch sử

keokeohaha

Xin chào bạn hiền. Bác chiến thắng với FLC đấy chứ. Chúng ta lại chung tàu HQC rồi. Có lẽ các con hàng có thể ăn dày chỉ còn lại mỗi em HQC này thôi bác. Vừa qua, các tin xấu, hay tin ảnh hưởng đến HQC đã bị chim lợn phản ánh vào giá rồi. HQC giờ là đáy của đáy rồi bác.

Cơ hội với HQC là đây.

Chúc bác ngày nghỉ vui vẻ. Chúc cùng nhau chiến thắng với HQC.

singlebtc

Đúng là VNI từ 600 - 636 thì các cổ phiếu đã tăng 20 - 30% tất cả rồi. Chỉ còn mỗi em HQC chưa tăng vì bị đè gom. Đè chặt thì bung mạnh. Chả cần game phát hành thì HQC cũng phải tăng 20 - 30% theo VNI của thị trường và nhờ game phát hành thì tăng thêm 20% nữa . Nên chắc chắn HQC có cơ ăn 50% là đúng.

Chủ top có sự phân tích có lý, chuẩn xác.

Đúng là chưa có em nào bị đè gom dã man và bị đề lâu như em này. Chắc chắn tuần sau HQC sẽ phải chạy thôi. Game phát hành sắp đến rồi: HQC đã triển khai kế hoạch phát hành 30 triệu cổ cho cổ đông hiện hữu

http://s.cafef.vn/hqc-142618/dia-oc...nh-30-trieu-co-phieu-cho-co-dong-hien-huu.chn

zenie_love

Phát hành giấy đổi thành tiền là quy trình làm ăn của HQC, nên tránh xa cty này ra nhanh đi chủ thớt.

osakaa5

Viêc đó là của HQC, chả phải việc của anh em mình. Cái mình cần là lợi nhuận khi mua cổ phiếu. Chắc bác chưa có cổ à. Chắc vừa chốt được một số mã với sóng VNI từ 600 - 636 chứ gì. Chúc mừng bác ngày nghỉ vui vẻ và chiến thắng với Chứng khoán nhé.

jelly_vn2001

Nghị quyết 61 đòn bẩy cho nhà ở xã hội, thêm nữa đã có tin chính thức HQC chuyển đổi thành công sang nhà ở xã hội. Tin xấu đã phản ảnh vào giá rồi, quá chuẩn để tuần sau chạy hơn KBC.

Các chủ đề có liên quan khác