trang_em92

đến thời điểm này, tui có thể nhận định với SHB là con hàng lởm, CF gì mà khi TT tăng, thì đi chậm chạp, khi TT xuống thị chạy như gió, tui đã sai lầm khi đầu tư vào SHB vào tuần truóc, để đó một đống tiền, bán thì lỗ đau đớn, mà để thì bị bò tùng sẻo. vậy theo cac cao thủ thì sẽ phải làm gì? ( xin mời bạn nào nhiều " Số lượng và thời gian" đã trading hàng SHB thì comment)

50K. 9.5

50K9.1

50K 9.

milanista2410

SHB nặng mông lắm. Chẳng thà chơi mấy em đầu cơ. Lỗ thì xuống sàn lên thì trần cho nó đã. Chứ cứ ì ạch như SHB chả được bao nhiêu.

Thaddeus

tui đã bán từ lâu khi mất 8%, đau đớn và tìm ra nguyên nhân là SHB bị bơm thổi. tui qua tàu khác và giờ lấy lại 10%.

blue_page3006

SHB đầu tư dài hạn đi bạn! Mã NH toàn là mã phòng thủ !! Biên độ dao động hẹp lắm khó mà trade ngắn hạn được !

ngocthe76

KHi xúc em nó, em cũng kỳ vọng là em nó vượt 10. Nhưng có vẻ khó. Tây thì chỉ mong nó lên tí là sút, em nó lại chả có lực mạnh mẽ gì. Nói chung là nản lắm, em nó về 8.5 em lại vào ủng hộ tí

Falcon

ôi bác này lại bị kẹp SHB nghe giang hồ hùa nhau ăn cổ tức, bác nghĩ cả thị trường ai cũng biết, không lẽ để bác ăn dễ vậy sao con này cá mập gom từ giá 4=> giá 6, bác lao vào giá nào cũng là lỗ sặc máu rồi nhé, nó thương thì nó đạp về 7.5 cho chết những thằng mua giá 8 rồi lúc đó nó mới đẩy lên, chờ kiểm định đi

Các chủ đề có liên quan khác