Mabsant

mình cài đi cài lại vẫn lỗi thế này:System error: -2146697210Giúp đỡ gấp.....

nghe_an

mình cũng bị lỗi như thế, mình cũng vừa gỡ bỏ IP 8 và gỡ phiên bản cũ rồi rồi cài lại nhưng vẫn bị lỗi này. Nó báo XML certificate charge accept a top akin element. và bất thể nhấn F5 thêm dòng được. các bạn giúp mình gấp nha

Chozai

các bạn gỡ bỏ IE 8 và phần mềm đăng ký ngựa số thuế TNCN đi xem

Kirkland

Trích: Nguyên văn bởi dongnamnb các bạn gỡ bỏ IE 8 và phần mềm đăng ký ngựa số thuế TNCN đi xem Nếu có cài IE8.0 thì chỉ cần gỡ bỏ nó đi là được, bất cần chi gỡ cái màu đỏ đâu.

Oliverios

Trích: Nguyên văn bởi hieutckt Nếu có cài IE8.0 thì chỉ cần gỡ bỏ nó đi là được, bất cần chi gỡ cái màu đỏ đâu. Mình cài cái màu đỏ vào thấy cũng bị xung đột với HTKK đấy, mở các tờ khai của HTKK thấy cứ bị loạn hết cả lên.

Lewis

Trích: Nguyên văn bởi dongnamnb Mình cài cái màu đỏ vào thấy cũng bị xung đột với HTKK đấy, mở các tờ khai của HTKK thấy cứ bị loạn hết cả lên. hình như ai cũng bị vậy hết,có người gỡ bỏ rồi cài lại thì ok,còn có người thì không được.bạn chịu khó cài lại hoài chắc là được thôi!

Floyd

Sao máy của mình cài IE8 và HTKK mà vẫn bình thường chứ có bị xung đột gì đâu??? Hiện mình vừa cài HTKK 2.1.0 rùi và vẫn chạy rất ok. các bạn coi 5 lại coi có bị xung đột với phần nào nữa không???

Jamon

gỡ bỏ rùi cài lại cũng bị vậy mà ,trong HTKT có vấn đề hay sao ấy .mỗi lần như vậy mình phải cài lại windows sau đó mới cài đặt được

tu_tra_loi

chẳng lẽ phải cài windows lại sao?làm vậy hơi phiền phức nhỉ?may là mình cài đặt chẳng có lỗi gì!

Gregorio

Hôm qua mình cũng vừa sửa được lỗi này xong, Đầu tiên gỡ bỏ IE8,(vào ascendancy console -' + '-> Add or abolish programs -' + '->chọn IE8 ở đây -' + '-> ok, sau đó gỡ hết cả Phần mềm ĐKT vừa cài trước đó, xóa cả trong ổ C. Sau đó khởi động lại máy, tải lại Phần mềm ĐKT và cài lại từ đầu.Mình làm vậy là hết đó. hi vọng tất cả người cũng làm được.

chodientu

Trích: Nguyên văn bởi TrangGB Hôm qua mình cũng vừa sửa được lỗi này xong, Đầu tiên gỡ bỏ IE8,(vào ascendancy console -' + '-> Add or abolish programs -' + '->chọn IE8 ở đây -' + '-> ok, sau đó gỡ hết cả Phần mềm ĐKT vừa cài trước đó, xóa cả trong ổ C. Sau đó khởi động lại máy, tải lại Phần mềm ĐKT và cài lại từ đầu.Mình làm vậy là hết đó. hi vọng tất cả người cũng làm được. Cái lỗi báo số này mình cũng gặp với windows xp. Đã thử gỡ cả IE8 và Phần mềm HTĐKT, cài lại chantry Vietkey nhưng vẫn bất được. Nhưng mình làm thế với cái máy cài Vista thì vừa ok rồi. Đến giờ chưa thử lại máy cài XP, bất hỉu lúc đó cái máy này có bị dính chú virus nào không? Ai vừa kinh nghiệm qua vụ này chỉ giáo giùm mình nhé! Thank nhiều

thuongvo

Tháng trước công ty mình cũng bị lỗi như thế: bạn muốn cài đặt lại thì phải cài lại windows thì mới cài được và sử dụng được

Alvan

Ai có gặp tình trạng lỗi như mình k, cái phần 01/KHBS và tra cứu tờ khai nó cứ bị đơ hoài hà mình cài lại máy thì nó hoạt động dc 2-3 ngày sau đó vào lại lại tiếp tục như thế và nó hiện cái dòng: Run-time absurdity '9': Subscript out of range, ai có cáh nào giúp mình với vì mình k thể cứ dăm ba ngày lại cài máy lại và nó cứ bị đơ liên tục như vậy. Hic

bongchay

lỗi arrangement -24... gì gì đó gọi lên cơ quan thuế lúc nào cũng chỉ nghe mỗi câu "có thể do máy tính bị vius hay máy tính có cài phần mềm khác, nếu mún bình thường thì phải cài lại windows hay sang máy khác làm".Mình thì uninstall nó trước, xong vào ổ C xoá dữ liệu của nó vẫn còn lưu trong máy. Nếu mình nhớ k lầm thì nó lưu đến 2 phần, 1 là cài đặtphần mềm (bạn vừa gỡ bỏ rùi), 2 là phần dữ liệu cũ lúc trước làm chuyện (xoá hết phần này lun) và down lại HTKK để cài đặt lại

Các chủ đề có liên quan khác