follow_only_u

Mình làm báo cáo thuế tháng 5 nhưng vào phần kê khai thuế thì bị báo lỗi :System eror : - 2146697210.mình vừa cài lại HTKK 2.0 nhưng vẫn bị lỗi.Có bạn nào biết giải quyết không?

Arina_Tanemura

Đã quét virus, ngày tháng năm của hệ thống bình thường.Đầu tháng adminphòng chốngmáy tính cơ quan mình có update winXP và up lên internet explorer 8.Không biết phần mềm HTKK 2.0 có xung đột với các file hệ thống nào bất nữa?các Pro nào đang xài IE8 có bị như mình không?.

xs_os_xxx183

Trích:
Nguyên văn bởi quochoi_05 Đã quét virus, ngày tháng năm của hệ thống bình thường.Đầu tháng adminphòng chốngmáy tính cơ quan mình có update winXP và up lên internet explorer 8.Không biết phần mềm HTKK 2.0 có xung đột với các file hệ thống nào bất nữa?các Pro nào đang xài IE8 có bị như mình không?.
Mình cũng bị như bạn nhưng khi mình gỡ bỏ explorer 8 thì PMHTKK chạy ngon lành.Tốt nhất là abnj lên gỡ bỏ IE8 mà sài IE7 thôi nha

Trích:
Nguyên văn bởi quochoi_05 Đã quét virus, ngày tháng năm của hệ thống bình thường.Đầu tháng adminphòng chốngmáy tính cơ quan mình có update winXP và up lên internet explorer 8.Không biết phần mềm HTKK 2.0 có xung đột với các file hệ thống nào bất nữa?các Pro nào đang xài IE8 có bị như mình không?.
HTKK 2.0 không chạy được nếu như máy nào có dùng IE 8Bạn nên tháo IE 8 ra cài IE là dùng không tư thôi.

u_kitkat

Cả nhà ui máy của mình cũng bị vậy, bây giưò vẫn chưa làm được tờ khai, lo quálàm sao bây giờ, cả nhà giúp mình với

Niallan

Mình cũng bị như vậy, bất biết làm sao cả.Cho mình hỏi thêm. Minh vừa chuyển sang máy khác và sài work 2007, nhưng bất đánh được chữ. Giải quyết như thế nào đây nhỉ, hết cách rùi. Giúp mình với, sắp hết hạn mất tiêu rùi!!! Hu hu

pe_matmotmi

Máy của Jessy cũng bị lỗi như các bạn , vừa làm đủ tất cả cách nhưng vẫn bất được ... cũng bất biết phải làm sao nữa , tự nhiên máy nào cũng bị lỗi tương tự nhau " System Error : -2146697210 "

spiderman_hqc

Mình vừa giải quyết được rồi.Không biết HTKK 2.0 xung đột gì với IE8. gỡ bỏ IE8 xài lại IE7 là HTKK 2.0 chạy ngon lành. các bạn Thuế này bất chịu cập nhật theo các chương trình mới gì cả.Tốt nhất các bạn xài HTKK 2.0 thì cứ Office 2003 và IE7 là được rồi. Nếu muốn xài cái mới hơn thì quên HTKK 2.0 đi.

Kenny

Trích:
Nguyên văn bởi quochoi_05 Mình vừa giải quyết được rồi.Không biết HTKK 2.0 xung đột gì với IE8. gỡ bỏ IE8 xài lại IE7 là HTKK 2.0 chạy ngon lành. các bạn Thuế này bất chịu cập nhật theo các chương trình mới gì cả.Tốt nhất các bạn xài HTKK 2.0 thì cứ Office 2003 và IE7 là được rồi. Nếu muốn xài cái mới hơn thì quên HTKK 2.0 đi.
Thank quochoi_05 , đúng là gỡ bỏ IE8 thì Phần mềm HTKK2.0 trở lại bình thường

Lorence

Trích:
Nguyên văn bởi quochoi_05 Mình vừa giải quyết được rồi.Không biết HTKK 2.0 xung đột gì với IE8. gỡ bỏ IE8 xài lại IE7 là HTKK 2.0 chạy ngon lành. các bạn Thuế này bất chịu cập nhật theo các chương trình mới gì cả.Tốt nhất các bạn xài HTKK 2.0 thì cứ Office 2003 và IE7 là được rồi. Nếu muốn xài cái mới hơn thì quên HTKK 2.0 đi.
Nhưng ctynày bắt sài 2007 thì sao đây nhờcó cách nào không bạn. Đánh chữ hok được nè

baoanh_vip

Máy mình cũng dvậy, chỉ kê khai được tên 1 doanh nghề à! Cả nhà có cách nào khai báođược tên nhiều doanh nghệp không?

michael_khoai

Mình cũng đang gặp vấn đề như bạn, mình nghỉ nó vừa xung đột vơí một chương trình nào đó trên máy. Mình cũng đang kiêm tra lại, trước măt mình vừa cài qua máy khác chưa có phần mềm nào hết hoac máy có phần mềm hổ trợ về kế toán thì chạy ok. Trước tiên bạn hảy cài nó ở máy khác để dk mst trước nhé, fix được mình Phần mềm sau. Máy tính của mình ngoài phần mềm kế toán còn một số khác nưã nên mình phải xem lại.

Constantine

Minh đang dùng HTKK 2.0 nhưng bất biết sao mình in ra bất được,bật xem mục "Xem trước" thì trang in bất có dữ liệu

Các chủ đề có liên quan khác