buithuy454

~~~HOT HOT HOT~~~

CƠ HỘI NHẬN NGAY SMART PHONE
Nhằm tìm kiếm ý tưởng quảng cáo ấn tượng, thu hút được người tiêu dùng tại Việt Nam. Nhãn hàng Bacchus tổ chức cuộc thi với hy vọng các bạn sẽ cho chúng tui những ý tưởng quảng cáo tương thích với văn hóa người Việt và chúng tui sẽ tiến hành thực hiện ý tưởng của bạn nhằm nâng cao thương hiệu Bacchus. Với mong muốn tri ân và giành tặng cho khách hàng những món quà đặc biệt. Bacchus triển khai chương trình: " YOUR IDEAS, YOUR SMART PHONE - Ý tưởng của bạn, Smart phone của bạn"

1. Thể lệ tham gia:
Nhấn Like trang
Mỗi bạn sẽ trình bày ý tưởng quảng cáo cho thương hiệu Bacchus bằng cách viết đăng ký ý tưởng của mình ngay tại links bên dưới. Yêu cầu ý tưởng phải rõ ràng và chi tiết để sau khi kết thúc chương trình Bacchus sẽ tiến hành thực hiện ý tưởng quảng cáo của bạn.
Link đăng ký tham gia:

2. Đối tượng
Là tất cả các công dân Việt Nam sống và làm việc tại khu vực toàn quốc
3. Thời gian: Từ ngày 04/10/2014 và kết thúc bất cứ lúc nào, sẽ công bố trước 3 ngày.
4. Giải thưởng: 3 điện thoại IPHONE 5, IPHONE 5S, GALAXY NOTE3 (dành cho 3 bạn có ý tưởng độc đáo nhất) 1 trong 3 sản phẩm trên.
5. Cách thức tính điểm:
+ Ý tưởng lạ ,độc đáo, mang tính nhân văn.
+ Nội dung hay có liên quan đến Bacchus.
+ Có tính sáng tạo, vui nhộn, thú vị.

Lưu ý:
. Sau khi kết thúc, BTC sẽ chọn ra người chiến thắng để trao quà và thực hiện ý tưởng.
Còn chần chừ gì nữa, Hãy bắt tay vào thực hiện cùng chúng tui và rinh một chiếc smart phone về thôi nào!!!
. Chương trình lấy ý tưởng sẽ chạy song song tại các rạp chiếu phim trên địa bàn TP Hồ Chí Minh, Bình Dương và Biên Hòa - Đồng Nai. Tại đây các bạn sẽ được dùng thử nước tăng lực Bacchus và tham gia chơi game nhận quà của Bacchus.

Các chủ đề có liên quan khác

Các chủ đề có liên quan khác