Hodei

Chào các bạn, mình là sinh viên IT của một trường ĐH , hiện nay, nhóm mình đang tham gia (nhà) vào 1 bài tập lớn ( cũng có thể là một bài rèn luyện kĩ năng trong kinh doanh !?) . Bài tập đó có lộ trình như sau :

+Khoa chia làm 14 nhóm

+Chúng tui sẽ nhận được một bản yêu cầu về ý tưởng của một sản phẩm phần mềm ( vừa có trên thị trường ).

+Nhiệm vụ phân tích, tìm hiểu thị trường, phân tích các đối thủ cạnh tranh , đưa ra chiến lược và viết một văn bản để thuyết phục một nhà tài trợ đầu tư vào dự án của mình .

+Một người làm trong lĩnh vực đầu tư phần mềm sẽ được mời đến và sẽ chọn 1 nhóm thuyết phục ông ta nhất . (chấm điểm thôi )

-----------------------------

Giảng viên mong muốn qua bài tập này có thể giúp chúng tui rèn luyện tiềm năng kinh doanh trong IT, và đặc biệt là phải biết phối hợp với các bạn kinh tế đó là lý do mình mong muốn các bạn kinh tế có thể hỗ trợ, giúp đỡ chúng mình thực hiện bài tập này, cùng thời cả hai cũng sẽ rèn luyện được những chiến lược trong kinh doanh.

Thời gian kết thúc là 15-10-2009

Bạn nào thấy hứng thú với bài tập này , có mong muốn hỗ trợ, hay muốn rèn luyện kĩ năng chiến lược cùng bọn mình , vui lòng liên lạc nick name của mình để chúng mình cùng tham gia (nhà)

Nick chat :

Cảm ơn các bạn

Văn hóa cảm ơn

Mỗi lần được nhận thanks bạn sẽ có thêm 2 điểm.

- Bấm nút thanks là cách Thank ý nghĩa nhất.

- Trả lời lại câu hỏi là cách Thank thiết thực nhất.

Ketnooi.com/forum/ - Kênh tiếp cận khách hàng mới của bạn

Ketnooi.com/forum/ tặng 50% giá trị hợp cùng quảng cáo, và nhiều ưu đãi đặc biệt khác.

Chương trình biệt đãi khách hàng áp dụng từ ngày 01/09/2009 đến hết ngày 30/09/2009.

Win

Chào bạn!
Ngân đang học khoa tài chính ngân hàng,về IT thì trả toàn potay nhưng nếu liên quan tới khối ngành kinh tế.Ngân cũng muốn được tham gia (nhà) vào đề tài của bạn.
Chúc sức khỏe nha.
Email: ( có gì gửi mail cho Ngân ha)

Ketnooi.com/forum/ - Kênh tiếp cận khách hàng mới của bạn

Ketnooi.com/forum/ tặng 50% giá trị hợp cùng quảng cáo, và nhiều ưu đãi đặc biệt khác.

Chương trình biệt đãi khách hàng áp dụng từ ngày 01/09/2009 đến hết ngày 30/09/2009.

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
G Khảo sát các phát ngôn hỏi đáp từ góc độ giới tính trên cứ liệu một số tác phẩm văn học trước Cách m Văn hóa, Xã hội 0
Q Xin chào Kế toán. Tôi có một câu hỏi như sau xin được giải đáp: Hiện tôi đang là kiểm toán viên có đ Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
W Nhờ các chuyên gia tư vấn, giải đáp giúp tôi 2 câu hỏi sau: 1. Khi làm BCTC với cùng một đối tượng Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
L Tôi có một câu hỏi mong Hội giải đáp : Công ty A bán một lô hàng giá thành sản xuất 300 tr, giá bán Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
A Tôi có một câu hỏi mong Hội giải đáp: Tôi không hiểu cách viết hóa đơn với hàng khuyến mãi không thu Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
D Một số Câu Hỏi Trắc Nghiệm Môn Marketing kèm đáp án Marketing 0
S [Hỏi Đáp- Thảo Luận] StrokesPlus - Phần mềm chuyển các hoạt động phức tạp thành một cái bấm chuột Thủ thuật tin học 0
L Một số câu hỏi và đáp án trắc nghiệm môn Kỹ thuật máy tính Tài liệu chưa phân loại 0
S Một số câu hỏi thi vấn đáp nuôi trồng thủy sản Tài liệu chưa phân loại 0
Z Xây dựng một hệ thống hỏi-đáp tự động phục vụ tư vấn ghi danh trực tuyến Tài liệu chưa phân loại 0

Các chủ đề có liên quan khác