Kiến thức tổng hợp về tin học, giới thiệu chia sẻ thủ thuật...
By snow_0612
#541226 Mình vừa up lên bản 23.1271.64 , rồi vào xem youtube kỳ lạ ở chỗ khi xem MV nào có 720p, 1080p thì full screen không được nó đen thui, còn khi mở MV chỉ có 240p, 360p, 480p thì mở toàn màn hình được.Còn một lỗi nữa là âm thanh nó nổ tách tách rất khó chịu, mình thử hết cách mà vẫn không được. Vậy nên mình nhờ mấy pro chỉ cách khắc phục dùm mình với, mình Thank nhiều.

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By Farnall
#541236 Mình vừa up lên bản 23 nhưng vẫn xem full được bạn ah. Bạn update codec thử xem.
Blog Tâm sự:
  • Phát hiện vợ sắp cưới từng cặp bồ khi còn sống với chồng cũ | 02:06 ...
  • Bạn gái tôi nhận quá nhiều điều tiếng xấu | 01:06 ...
  • Từng muốn tự tử để người thân được hưởng tiền bảo hiểm | 12:06 ...
  • Con buồn lắm bởi chẳng được mẹ ôm từ khi có thêm em | 02:06 ...
  • Tôi chấp nhận để vợ tìm niềm vui chăn gối ở người đàn ông khác | 02:06 ...
  • Vợ muốn ly hôn vì đã ngoại tình một thời gian với đồng nghiệp | 02:06 ...
By petuyen_kutiep
#541277 Mình vừa up lên bản 23 nhưng vẫn xem full được bạn ah. Bạn update codec thử xem. bạn thử chỉ cách update codec theo kiểu bạn thường làm, rồi mình làm theo thử có được không? Thank bạn trước nha
By huyenam
#541490 mà update codec có liên quan gì không vậy, nghe nhac xem phim online chỉ quan trọng là có Flash,xem trên youtube full screen không được tức thiệt.
By fragrantstrong
#541511 sau khi up lên bản 23 thì mình vẫn bị lỗi treo windows trên windows 8, có ai có cách khắc phục ko?
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online