em có 2 câu mong các bạn giúp cho đó là

1, khi em dùng VMware ThinApp 4.7 để làm portable, lúc nó bắt chọn file cài đặt nó cho những 5 file ( vừa đánh dấu tích) em chẳng biết chọn file nào cả. nên chọn hết hay là lọc ra rồi chọn hả các bác?

2, khi em tạo ra được portable rồi em vừa vào mục bin lấy. nhưng em có thể xoá những thư mục của chương trình em vừa làm portable trong capturé hay không?

em có 2 câu hỏi này mong các bạn giúp đỡ em với!

kute_0o0

1-nếu phần mềm đó cài xong có nhiều file chạy như MS ofice có excel ,powerpoint ,word ... thì chọn 3 cái đó ,và sau khi build xong sẽ có 3 thư mục tên dó cho bạn

-nếu bạn có 1 file chạy thì hãy xác định file đó là file nào rồi hẵng chọn vì phần mềm có thể có nhiều file .exe .cmd mà bạn chọn cũng sẽ vô dụng thôi

2-đó là những file dc lưu lại để tiến hành build ,nếu bạn build xong rồi có thể thoải mái xóa đi mà không cần lo gì cả

chú ý: khi bạn chọn từ 2 file chạy trở lên nó sẽ hỏi bạn có muốn chọn file .bat hay không thì nên chọn nhé

hoangoclan20337

cho mình hỏi tiếp với nếu lưu file.bat thì chạy làm sao được chứ mà bạn bảo sau khi build xong có thư mục tên vậy thư mục đó ở đâu và mình không cần có dược không

tu_tra_loi

mình xem trên mạng chỉ dẫn chỉ chỉ dẫn phiên bản thấp hơn, vậy có bạn nào có thể chỉ dẫn cho mình cách sử dụng VMware ThinApp 4.7 được không?

vovongtinhyeu

đợi 2 ngày nữa mình up chỉ dẫn cho bạn ,phim đàng hoàng ,bạn sài bản nào nói đi mình giúp cho

ga_oanh

cho mình hỏi tiếp với nếu lưu file.bat thì chạy làm sao được chứ mà bạn bảo sau khi build xong có thư mục tên vậy thư mục đó ở đâu và mình không cần có dược không dc nhưng khi đó phần mềm của bạn cần chọn 1 file làm chính

mình hơi bận nên không quay lại dc ,mình sẽ nhờ đệ tử mình gửi chỉ dẫn bằng hình sau vậy

Các chủ đề có liên quan khác