Kiến thức tổng hợp về tin học, giới thiệu chia sẻ thủ thuật...
By diepvinhcuong
#538402 Tình hình hiện nay mình thấy thì key office 2013 die nhanh một cách chóng mặt tìm key vừa vất vả thế mà từ hôm qua, dùng skype gọi tổng đài ở United Kingdom thì luôn bị rớt, tới h vẫn vậy... lang thang mấy diễn đàn cũng có ae than thở như thế. Liệu cách avtivate này còn được không nhỉ hay là do lượng người activate quá nhiều nên mình không gọi được. Bạn nào cao tay cho mình tí ý kiến nhá!!!

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By langdu_lukhach
By funfubi_yhdp
#538594 BÁc nào biết cách gọi qua US rồi làm như thế nào nữa? Em gọi mà nó nói tùm lum hết, chẳng bít bấm nút gì luôn To chưa gọi US nhưng nghe mấy bác nói thế này:

1. Nghe lại

2. next
By chang_trai_xau_xi_8x
#538651 To chưa gọi US nhưng nghe mấy bác nói thế này:

1. Nghe lại

2. next em nghe nó kêu là muốn active j đó thì phải nói yes còn lại thì no...sau đó thì let's continue...@@ sau đó thì nghe kết nối tới người thật....
By Beavis
#538683 em nghe nó kêu là muốn active j đó thì phải nói yes còn lại thì no...sau đó thì let's continue...@@ sau đó thì nghe kết nối tới người thật.... Tới người thật thì cứ nói vậy. Chủ yếu là Yes no gì đó thôi. Hic

US nó làm khó người ta thật.
By sontinh_thuy_tinh
#538764 bắt đầu tới thời (gian) điểm nó bán ra thị trường ùi nên ngày càng làm chặt thui, ai làm không được thì mau vào các topic hỗ trợ, kẻo key bị khóa hết thì...
By cua_zop
#538821 bắt đầu tới thời (gian) điểm nó bán ra thị trường ùi nên ngày càng làm chặt thui, ai làm không được thì mau vào các topic hỗ trợ, kẻo key bị khóa hết thì... Không lo khoá Key, Lo nó khoá Active phone thôi.
Kết nối đề xuất:
Thành ngữ tiếng Anh có chứa die