comeon_babi

Chào các bạn hiện tại em được cho 1 cái Laptop Hp elitebook 2530p , em vừa cài windows 7 nhưng mà không thể nào tìm được chỗ bật Bluetooth của máy lên

vậy bác nào dùng dòng HP elitebook rồi chỉ em cái em xin cảm ơn

ntt12686

Muốn dùng bluetooh thì với 1 số máy phải tắt Wifi đi,dùng phím FN+..rồi tắt.Cái nữa là cài Driver đầy đủ HP thì mình không biết thế nào có dùng được song song 2 cái ko, nếu dùng được 2 cái thì không tahays hiện icon bluetooh là chưa cài đủ Driver

minh_handsome

Xem ở gần touchpad có nút mở bluetooth không không có nút chỉ Bluetooth bác ah , mò mãi không thấy

Muốn dùng bluetooh thì với 1 số máy phải tắt Wifi đi,dùng phím FN+..rồi tắt.Cái nữa là cài Driver đầy đủ HP thì mình không biết thế nào có dùng được song song 2 cái ko, nếu dùng được 2 cái thì không tahays hiện icon bluetooh là chưa cài đủ Driver em đang dùng USB 3G và có cài Driver gì của HP có chức năng bật Bluetooth nhưng nó vẫn báo thiếu hay chưa bật lên ấy . cái dòng HP này dùng khó quá

3_8

Bạn cài Driver Bluetooh đi lên trang chủ HP mà tải hay vào Devecie manager kiểm tra thử coi, mấy dòng mình vẫn thấy Acer là dễ dùng nhất cả tải Driver lẫn sử dụng

Pell

Bạn cài được bluetooh rồi đúng không, đó là đại khái là " Không có thiết bị bluetooh được phát hiện chắc chắn các thiết bị của bạn được cắm vào đúng để tiếp tục cài đặt"

tctuvan

Re: Không bật được bluetooth trên laptop HP

Máy của bạn model là gì? phải xem nó có bluetooth hay không đã, không có thì bật bằng niềm tin

Các chủ đề có liên quan khác