Bartlett

Cái thời (gian) bkav là phần mềm miễn phí, còn các Phần mềm nước ngoài chỉ có thể bỏ tiền ra mua mới có chắc bạn sẽ không nói thế này đâu trước máy cục chỉ thấy mỗi bkav 2006

boxgreenstar

Bạn này nói như đúng rồi ý...chủ yếu sinh viên không có tiền mới dùng Cr-ack. Chứ có tiền thì cứ bản quyền mà chơi chứ... Bản quyền bây h thường các công ty doanh nhân...họ dùng. Nên như bạn nói lỗ á
trạng là mình thấy trên mạng có đầy dãy những Cr-ack của các phần mềm mà giá trị của bản quyền lên đến vài triệu đồng của microsoft nhưng chỉ trong 1 giây là vừa có thể xài miễn phí đến vĩnh viễn ( 7 loader Cr-ack windows 7 ) hay một số phần mềm như avast , ariva , kaspersky ( chưa nghe có Cr-ack bkav) có giá trị đến vài trăm k nhưng ae tải về và xài miễn phí không tốn đông nào mà chất lượng thì chả thua kém so với bản quyền thật >> ở đây mình chỉ lấy 2 ví dụ cơ bản mà ae xài nhiều nhất . Vậy the các bạn thì các hãng phần mềm lớn họ sản xuất ra phần mềm bản quyền làm gì nữa như thế họ phá sản ak` >> như vậy nếucoi như các bạn bạn sẽ chọn ai ?? ( có tiền có đk nha ) liệu nếu có tiền và có điều kiện thì bạn có mua bản quyền về xài không hay tiếp tục xài phần Cr-ack hay phần mềm lậu ??

binhyen245

tùy từng sản phẩm thôi. phần mềm diệt virut của mình là bản quyền còn lại tất cả là Cr-ack

Chẳng qua là không có điều kiện thui

Còn nếu có tiền thì dùng bản quyền, được hỗ trợ, update,......

Kaylene

có bản quyền dùng vẫn sướng hơn nhưng không có thì dùng tạm Cr-ack vậy

vitconxauxi0780

Mình KẾT dùng hàng bản quyền hơn. Nhưng mỗi tội là không có đủ tiền để mà mua bản quyền chính hãng nên đành dùng bản lậu thôi. he he.

lona_4292

Thời nào cũng có phần mềm nước ngoài Cr-ack hết bạn à.Còn như bạn nói thế bây giờ nếu cho bạn chon giữa điện thoại cục gạch và iphone thì chắc là bạn chọn iphone rồi đúng không nhưng bạn có nghĩ cách đây 10 năm cái cục gạch là niềm mơ ước không.Thế nên muốn người ta dùng thì phải cải tiến đi chứ đừng lôi ngày xưa ra.
Cái thời (gian) bkav là phần mềm miễn phí, còn các Phần mềm nước ngoài chỉ có thể bỏ tiền ra mua mới có chắc bạn sẽ không nói thế này đâu

Fajer

Mình xài phần mềm bản quyền, download từ trang chủ nhưng key lậu. Mình tuyệt cú đối không bao giờ xài Cr-ack hay patch .......

Florinio

Dùng bkav pro cũng thế thôi hơn bản miễn phí 1 chút.Chẳng hiểu cái ông bkav này thế nào nữa phát hiện virus báo khởi động lại máy để diệt,khởi động xong vẫn thấy báo chẳng thấy diệt được gì cả chán.Thà dùng kis hay nis rồi lên đây xin key mấy ae về dùng còn đỡ bực hơn là dùng anh bkav thêm tức. Bạn gặp hiện tượng đấy lâu chưa? Bây giờ bạn vẫn đang sử dụng Bkav chứ?

Satordi

nhưng vấn đề mình đặt ra ở đây liệu các công ty phần mềm sẽ chặn tất cả biện pháp Cr-ack buộc các bạn phải sử dụng bản quyền thì người sử dụng không có tiền phải làm gì >> tương tự như mạng việt nam chuẩn bị áp dụng chính sách 1 lần tải nhạc mất 1k ý

Destan

Cái gì mất tiền mà chã thích, toàn những anh không có tiền mới KẾT Cr-ack thôi.

Tris

Bạn gặp hiện tượng đấy lâu chưa? Bây giờ bạn vẫn đang sử dụng Bkav chứ? chào bạn.mình làm ky thuật thấy BKAV voi KAV thì thằng KAV hơn hẳn BKAV PRO mà giá của em nó thì cũng rẻ.

kav 2012 = 160k/ 1 chú / 1 năm

bkav pro 2012 = 299k / 1 chú / 1 năm

bạn thấy thế nào?????????????????????????????????????

qthai_drt

chào bạn.mình làm ky thuật thấy BKAV voi KAV thì thằng KAV hơn hẳn BKAV PRO mà giá của em nó thì cũng rẻ.

kav 2012 = 160k/ 1 chú / 1 năm

bkav pro 2012 = 299k / 1 chú / 1 năm

bạn thấy thế nào????????????????????????????????????? 299k mua 2 bộ kav xài còn hơn nhưng mỗi tội kav nặng máy quá

Dân ta còn cùng kiệt nên tiết kiệm là quốc sách. Khi nền kinh tế bằng USA thì sử dụng phần mềm bản quyền

Giles

bây giờ còn cùng kiệt thì phải dùng lậu thôi, sau này khấm khá hơn thì sẽ mua bản quyền

Các chủ đề có liên quan khác