chym.chick

khi mình bật máy hiện lên 1 dòng

Microsoft (R) Windows 98 (C)Copyright Microsoft Corp 1981-1998

c/

mà không vào được windows nữa

Balgaire

má ơi giờ còn windows 98> không phải hình Lỗi windows do xung phầm mềm.Cài lại windows nhé bác.Sang xp2 mà dùng nếu cấu hình máy lởm

tranngoclam1991

nếu mở lên mà gặp liền thì bạn nên kiểm tra lại các kết nối phần cứng trong máy, vệ sinh ram, sau đó thay pin cmos và thiết lập lại mặc định các thông số bios thử bạn nhé!

trongduc_dt

Hiện c:/ khả năng là đang ở trong HĐH Dos rồi.

Theo ý kiến cá nhân mình:

1 là hdh windows của bác vừa bị format

2 là bác chú ý xem, tuỳ người cài đặt mà lúc khởi động sẽ có lựa chọn boot vào windows hay boot vào dos.

amye_lht

Cái này là so windows bị mất file không khởi động vào windows dc chứ sao. Cài lài windows nhé bác .

julianree

nay ra windows 8 rồi mà bác còn chạy xe lu lù lù ở sau thời (gian) đại hơn một thập niên!

trqhuong

có thể windows của bạn vừa tèo, tốt nhất là chạy lại windows cho lành like cho cái chữ ký!!!!

chip_pro_95

win lậu, và rất chi là hoài cổ, 16bit mầu được cái nhẹ, nhưng độ tương KẾT phần mềm thì thôi rồi

Yeung

win lậu, và rất chi là hoài cổ, 16bit mầu được cái nhẹ, nhưng độ tương KẾT phần mềm thì thôi rồi em tưởng là tương KẾT phần cứng ?

pe_nuong

nên cài windows XP đi bạn ơi, hay xài bản ghost winXP rút gọn nhẹ tối đa cũng được vậy

Aghaderg

khi mình bật máy hiện lên 1 dòng

Microsoft (R) Windows 98 (C)Copyright Microsoft Corp 1981-1998

c/

mà không vào được windows nữa bác nào có Cr-ack windows 98 không

Các chủ đề có liên quan khác