Kiến thức tổng hợp về tin học, giới thiệu chia sẻ thủ thuật...
By gambatte43
#522126 Tình hình là mình cài p.mềm diệt vi.rút. Tự nhiên nó xóa mấy file trong chỗ cài idm mất tiêu. nay ai xài cho mình file:

IDMan.exe và file uninstall của nó.

Mình chụp cái folder cài idm của mình. Như vừa nói ở trên thì ngoài file idman.exe, uninstall thì khi khởi động nó báo thiếu 1 file nữa( trước lúc cài p.mềm diệt virus). Ai có idm thì mở folder C:\Program Files\Internet Download Manager và so sánh giúp mình là thiếu cái gì và up lên mf giùm mình nhé. Thanks rất nhiều

Hình
By de0kh0cvjtraj_kh0cvjaj
#522137 Mình có cái IDM này không biết júp dc gì cho bạn
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Copy và paste vào sử dụng nha

bạn cứ down về rùi có thể paste vào tưu mục idm của bạn or lấy cái đó xài
By Phelan
#522173 Tình hình là mình cài p.mềm diệt vi.rút. Tự nhiên nó xóa mấy file trong chỗ cài idm mất tiêu. nay ai xài cho mình file:

Mình chụp cái folder cài idm của mình. Như vừa nói ở trên thì ngoài file idman.exe, uninstall thì khi khởi động nó báo thiếu 1 file nữa( trước lúc cài p.mềm diệt virus). Ai có idm thì mở folder C:\Program Files\Internet Download Manager và so sánh giúp mình là thiếu cái gì và up lên mf giùm mình nhé. Thanks rất nhiều

Hình @@! bác tiết kiệm download quá ... tải luôn bản mới đi .... : Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
By mo_on
#522279 Tình hình là mình cài p.mềm diệt vi.rút. Tự nhiên nó xóa mấy file trong chỗ cài idm mất tiêu. nay ai xài cho mình file:

Hình Nếu bạn cài lại vẫn bị diệt..thì tốt nhất nên turn off cái diệt virus rồi cài..cài xong rồi mở thì không sao.....
By Ho_Lj
#522297 cài anti virus khi mà máy vừa nhiễm virus thì thật là hài hước . Nên cài lại windows và cài anti virus để phòng nhá bạn,nếu vẫn báo có virus nữa thì là do bạn vừa cài trúng virus rồi ,virus lây mấy file .exe dữ lắm đó . Muốn cài windows thì nghiên cứu trước rồi cài,coi chừng cài xong rồi khóc(ai không rành thì hù z thôi )
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online