Kiến thức tổng hợp về tin học, giới thiệu chia sẻ thủ thuật...
By Arlen
#509568 Tình hình là ổ E nhà mình giờ không vào được, có lên 4rum hỏi thử thì đa số các bạn nói một là dùng HDD Regenerator, hai là format ổ E, vậy thì cách nào tốt nhất

Và mình đi lòng vòng trên mạng thấy có chương trình Recover My Files có chức năng khôi phục file của ổ đĩa vừa format. Thế với tình trạng của mình không vào được ổ E mà giờ format nó lại thì cái RMF nó có khôi phục lại được dữ liệu không???

Thank các bạn nh`

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By Giovanni_HR
By jennyyang19801984
#509592 Tình hình là ổ E nhà mình giờ không vào được, có lên 4rum hỏi thử thì đa số các bạn nói một là dùng HDD Regenerator, hai là format ổ E, vậy thì cách nào tốt nhất

Và mình đi lòng vòng trên mạng thấy có chương trình Recover My Files có chức năng khôi phục file của ổ đĩa vừa format. Thế với tình trạng của mình không vào được ổ E mà giờ format nó lại thì cái RMF nó có khôi phục lại được dữ liệu không???

Thank các bạn nh` Thì phục hồi dc chứ .. mà không phải cái nào nó cũng phục hồi dc đâu nhe ... đôi khi cũng có hư file nữa ^^! còn tình trạng bác thì hết cách ... dùng HDD Regenerator mà không phục hồi dc ổ cứng thì format cho rùi ... format xong thì cứ xài Recover My Files ... dc cái nào hay cái đó hư rùi ...cho hư luôn
By vanlongnguyen89
#509609 Thì phục hồi dc chứ .. mà không phải cái nào nó cũng phục hồi dc đâu nhe ... đôi khi cũng có hư file nữa ^^! còn tình trạng bác thì hết cách ... dùng HDD Regenerator mà không phục hồi dc ổ cứng thì format cho rùi ... format xong thì cứ xài Recover My Files ... dc cái nào hay cái đó hư rùi ...cho hư luôn Mà trong ổ E nhà em chỉ chứa phim với vài file ISO thôi, thế format các file như thế có bị sao không???

Còn dùng HDD Regenerator thì có lâu không, ổ E nhà em khoảng 102GB
By Delrico
#509615 Mà trong ổ E nhà em chỉ chứa phim với vài file ISO thôi, thế format các file như thế có bị sao không???

Còn dùng HDD Regenerator thì có lâu không, ổ E nhà em khoảng 102GB @@! phim và file ISO ư ?? có lẽ bác nên format bỏ luôn đi ... file phim + ISO phục hồi khó khăn lém .... ^^

còn dùng HDD Regenerator ... nó quét tất cả luôn .... vì ổ cứng chưa file lung tung ah ...coi nhưkiểu là tất cả file lưu trên ổ cứng ... mà ổ cứng hình tròn .. kiểu CD mà .... thì làm j có phân biệt ổ này ổ nọ tất cả ghi lên với nhau ... còn máy tính thì nó sẽ phân ra ... file này trên ổ này .. file kia trên ổ kia ... hiển thị cho bác xem

Film thì có thể tải lại mà .. lo cái j nhỉ ?? ^^!

ah còn vụ quyét thì nếu như ổ 120 gb như mình tầm 1h ... còn nếu lớn hơn thì chắc 2h - 3h
Kết nối đề xuất:
Thành ngữ tiếng Anh có chứa die