nhờ mấy pro coi dùm làm sao xóa dc 2 File 0 kb. em vừa xóa nhưng ấn F5 thì nó lại hiện ra. Nhờ anh em nào biết cách xóa nó mãu mãi lun không vì cái đó là cái thẻ nhớ của mình mới bị dính virus gì không biết nó cứ k cho xóa và mình cũng có cái bài nhạc cũn bị dính như thế . Có hình nek :

Nhờ tất cả người giúp dùm ai giúp mình dc thì thanks nhìu nhé !!!!!!

Zack

của bạn này:

mình dùng cái này xóa rất hiệu quả kể cả những con cứng đầu nhất.

1>đầu tiên bạn down về, giải nén, run bình thường.

2>khi đã xong. bạn click chuột phải vào chỗ cần xóa---> chon unlocker nó hiện ra cái này:

bạn click:sense acció chọn : Moure nó hiện ra 1 cái bảng nhỏ, bạn nhấn :eek:k. rồi chọn : D'Acord ở cái bảng trên nhé.

thế là ok, chúc thành công.

của bạn này:

mình dùng cái này xóa rất hiệu quả kể cả những con cứng đầu nhất.

1>đầu tiên bạn down về, giải nén, run bình thường.

2>khi đã xong. bạn click chuột phải vào chỗ cần xóa---> chon unlocker nó hiện ra cái này:

bạn click:sense acció chọn : Moure nó hiện ra 1 cái bảng nhỏ, bạn nhấn :eek:k. rồi chọn : D'Acord ở cái bảng trên nhé.

thế là ok, chúc thành công. Thanks bạn nhiều nhé. Máy mình cũng có vài con cứng đầu mãi chả xóa được, nhờ bạn mà vừa tiêu diệt được bọn nó. bớt ức chế rồi, kaka

darkwolf0072001

Mình vừa dùng cách cài phần mềm unlocker nhưng không tài nào xóa dc nó ! vì cái ấy vừa bị dính con virus gì không biết nữa kể cả format cái usb đi nữa khi mở ra thì nó vẫn còn y nguyên. không biết có cách nào nữa không mấy bạn !!

Mà dườngcoi nhưnó bị Corrupt File ấy nên nó không cho xóa. Mọi người coi có cách nào thì chỉ giúp mình gấp nhé . Thanks trước lun

tranphu_quoc

Trích dẫn từ chaubaochau27;13751173:
Mình vừa dùng cách cài phần mềm unlocker nhưng không tài nào xóa dc nó ! vì cái ấy vừa bị dính con virus gì không biết nữa kể cả format cái usb đi nữa khi mở ra thì nó vẫn còn y nguyên. không biết có cách nào nữa không mấy bạn !!

Mà dườngcoi nhưnó bị Corrupt File ấy nên nó không cho xóa. Mọi người coi có cách nào thì chỉ giúp mình gấp nhé . Thanks trước lun[

Sao lại thế hả bạn???, không phải thế đâu. có mà gọi cả virut người lên unlocker 1.9.1 trên cũng ăn hết.

Nếu mà có virut thì nó còn chén sạch rồi ý, làm gì phải xóa nữa.

Bạn thử dùng con của tớ trên xóa lại thử xem sao.

ko thì cũng có nhiều phần mền xóa khác mà. còn tớ chỉ dùng cái này thôi.

Courtnay

Mà dườngcoi nhưnó bị Corrupt File ấy nên nó không cho xóa. Mọi người coi có cách nào thì chỉ giúp mình gấp nhé . Thanks trước lun Sao lại thế hả bạn???, không phải thế đâu. có mà gọi cả virut người lên unlocker 1.9.1 trên cũng ăn hết.

Nếu mà có virut thì nó còn chén sạch rồi ý, làm gì phải xóa nữa.

Bạn thử dùng con của tớ trên xóa lại thử xem sao.

ko thì cũng có nhiều phần mền xóa khác mà. còn tớ chỉ dùng cái này thôi.

Các chủ đề có liên quan khác