Lorence

Nhấn vào chữ start-->Run...-->Điền vào ô đó chữ regedit-->HKEY_CURRENT_USER-->Software-->yahoo-->pager-->Test.Sang bên phải của màn hình "regedit" nhấn chuột trái,chọn New-->DWORD Value,nhấn không đó xong rồi đổi tên của cái vừa hiện ra trong màn hình bên trái của regedit thành plural và nhấn không đó sữa số 0 thành số 1...

Thế là xong rồi!!!

Nếu các bạn thấy hay thì CẢM ƠN cho mình nha

Cho mình xin 2 chữ CẢM ƠN đi các bạn ơi!!!!

Bevis

Trích:

mailong88

cái này vừa có người post lên từ rất lâu rồi.Cách này chỉ áp dụng được cho bản yahoo từ 8.0 trở xuống thôi còn bản 9.0 thì chịu chết.Có người vào xem là để xem cách này có áp dụng với bản 9.0 được không thôi.Ai ngờ vừa cũ rồi.

Từ lần sau nếu bạn muốn post bài chỉ dẫn thì hãy search trong 4rum xem vừa có người post bài này lên chưa nhé.

Đề nghị các MOD phụ trách box phần mền xóa topic này đi hộ cái

Anh long ui em dùng cách đó vẫn sài được cho bản 9 .

Yong

cách này xài dc bản 9.0 nhưng tại là bản beta nên cũng bất ổn định lắm đâu,xài cho bản 8. là tốt nhất,mở 4 5 nick không tư

Marji

Trích:

mailong88

có mấy bước đơn giản vậy nhầm làm sao được

mà hồi trước có người post bài này lên rùi,cũng có mấy người phàn nàn như mình là không thể chat được bằng nhiều nick

Làm theo cách của PháGiaTriTử là đúng nhất đấy(tui làm nè).Mấy bạn nói bất làm dc có thể mấy bạn đó vừa chọn giá trị là String Value mới bất dc thôi.Chỉ có Dword Value mới làm dc

Bickford

Gửi lời chia buồn cho bro nào không làm dc .... thui, đừng buồn nữa, mình vừa gói gém lại thành file reg rùi, bạn download về, thoát Yahoo Mesenger, click vào file mới down về, chọn OK. Mở Yahoo Messenger lên (2 - 3 cái cũng dc) rùi Log In vào. Nếu không dc thì restart máy dùm cái nghen . Link nè (99 bytes) :

Nice weekends nha bro

Brainerd

mệt ghê nha có mấy bước mà cũng sai tui cũng lậy

kô làm dc thì đừng có dowload làm gì tốn tiền

maquai

thui,mình vừa bít làm rùi....sau 1 hồi mò mẫm điên cuồng.Kám ơn bạn í nhìu nhìu nha...Còn bạn boyfirstime j đó ui,k phải k thấy số 0 đâu mà bạn chưa kiếm kĩ đó,mình cũng bị vậy nè nhưng giờ thì xong rùi,bước cuối cùng á,click chuột phải không chữ plural,chọn modify đó..xong..

Kulbert

sao mình vào cái regedit máy toàn bảo là "chương trìng này vừa bị khóa" là sao vậy trời
Có ai bị như mình không chỉ dùm cái

Amott

Nhấn vào chữ start-->Run...-->Điền vào ô đó chữ regedit-->HKEY_CURRENT_USER-->Software-->yahoo-->pager-->Test.Sang bên phải của màn hình "regedit" nhấn chuột trái,chọn New-->DWORD Value,nhấn không đó xong rồi đổi tên của cái vừa hiện ra trong màn hình bên trái của regedit thành plural và nhấn không đó sữa số 0 thành số 1...

Thế là xong rồi!!! hay la vao day xem thu

Dearbourne

Trích:

lepyeu

Anh long ui em dùng cách đó vẫn sài được cho bản 9 .

ôi giời!!!bản 10,11... cũng ok

Cyneleah

Trích:

tienduong91

sao mình vào cái regedit máy toàn bảo là "chương trìng này vừa bị khóa" là sao vậy trời

Có ai bị như mình không chỉ dùm cái

Một là có thể bạn đang xài Guest acc nên bất cho phép chỉnh sửa registry,hai là virus phá,lo đi kiếm mấy soft diệt virus nào đó mà quét thử xem

sep_truong

Trích:

PháGiaTriTử

Thế là xong rồi!!!

Nếu các bạn thấy hay thì CẢM ƠN cho mình nha

Cho mình xin 2 chữ CẢM ƠN đi các bạn ơi!!!!

Bệnk hOạn!!!

tưởng j`!!!cái đó tui dùng lâu rồi.Từ năm 2003

Mathieu

bác có thể tại .reg kicks 1 phát là oki ngay ( chạy nó 1 lần thui là oki )

hay tại :

yên tâm tải ( nhanh lắm oki mà hok pải klo )

Wat

ủa thế bạn này có làm được trên vista hem tất cả ngừoi, em sợ hỏng máy hem dám thử

Các chủ đề có liên quan khác