Ngày trước em có dùng IDM 6.07 xài vẫn tốt nhưng hôm qua nó báo lỗi fake series . Em vừa gỡ bỏ bản IDM đó đi và down bản mới về ( IDM 6.11 ). Nhưng down về xong thì khi em download file hay gì đó nó không hiện bảng hộp thoại Download mà nó download luôn trên trang web ( trình duyệt Google Chrome ) . Bây giờ em muốn hiển thị hộp thoại download thì em phải làm gì . Xin tất cả người giúp em

Đây là ảnh

dizzdirty

cái bạn nó đòi key à...bạn chịu khó lên mạng down bản slient về.chỉ cần điền tên và cài đặt,ko lo bị đòi key nữa,bạn chịu khó down trên web luôn,cũng lẹ mà

anhnemay111 cái bạn nó đòi key à...bạn chịu khó lên mạng down bản slient về.chỉ cần điền tên và cài đặt,ko lo bị đòi key nữa,bạn chịu khó down trên web luôn,cũng lẹ mà không bạn à , tớ vẫn KẾT down trong hộp thoại hơn , vì khi down xong rồi file đấy hiện luôn ở Desktop . Còn khi nó tự động down trên web thì nó toàn hiện ra ở file Download , bất tiện lắm

wtrandai

hankute199xx không bạn à , tớ vẫn KẾT down trong hộp thoại hơn , vì khi down xong rồi file đấy hiện luôn ở Desktop . Còn khi nó tự động down trên web thì nó toàn hiện ra ở file Download , bất tiện lắm Bạn chỉnh lại trong Chrome là lưu ở Destop đi ! Z là được thôi mà ! Zô cái cờ lê đó ! Z chỉnh nơi lưu file dowload bạn nha !

Fillmore

hankute199xx không bạn à , tớ vẫn KẾT down trong hộp thoại hơn , vì khi down xong rồi file đấy hiện luôn ở Desktop . Còn khi nó tự động down trên web thì nó toàn hiện ra ở file Download , bất tiện lắm à..bạn thử vào idm...chọn download...chọn opiton

xem chỗ " Capture download..." vừa tích vào ô googlechrome chưa ?

hay vào file type xem vừa add đuôi file mà bạn muốn down chưa " vd như đuôi rar "

nếu không được nữa thì bạn nên kiếm bản idm slient

Cập nhất IDM mới nhất đi bạn, GC tự động cập nhật liên tục mà, có thể nó không tương KẾT với GC nên không bắt link được, bạn muốn dùng IDM cập nhật từ nó luôn mà không nên phải tải bản Cr-ack tương ứng với phiên bản thì bạn có thể tham khảo cách Cr-ack IDM bằng chỉnh sửa file host, chúc vui !

m_pro

chả biết nói gì. mấy ông chỉ đang hoàng đi. IDM tự động bắt link bạn vào IDM opition thêm GC vào danh mục đó là ok

kAjzU_bEe

vuatrom95 chả biết nói gì. mấy ông chỉ đang hoàng đi. IDM tự động bắt link bạn vào IDM opition thêm GC vào danh mục đó là ok ai cũng nói vậy nhưng mình mở lên rất nhiều lần rồi thấy nó tích sẵn ở google chrome mà nó vẫn download trên web mãi

lonely_baby2003

cho minh hoi ve windows phone

---------- Bài thêm lúc 22:18 ---------- Bài trước là lúc 22:16 ----------

minh kg biet anh xin ban hướng dẫn dum minh nhe

ngalovexuan

bạn muốn down trong hộp thoại thì kéo link tải từ chorme qua IDM là xong chứ có j đâu, bình thueoengf IDM không bắt dc link down từ chorme mình toàn sài cách này cho nhanh.

Hwitford

vuatrom95 bạn update GC phát nào. phải là update IDM chứ bạn, rìu chiến đây sao

Dubhghall

cái này do IDM bản mới nó không chịu làm chuyện cùng GC thôi

h bạn downgrade bản IDM xem thế nào

vô đây coi thêm nhé:

Các chủ đề có liên quan khác