Kiến thức tổng hợp về tin học, giới thiệu chia sẻ thủ thuật...
By cuoc_doi_vo_nghia
#492258 Ngày trước em có dùng IDM 6.07 xài vẫn tốt nhưng hôm qua nó báo lỗi fake series . Em vừa gỡ bỏ bản IDM đó đi và down bản mới về ( IDM 6.11 ). Nhưng down về xong thì khi em download file hay gì đó nó không hiện bảng hộp thoại Download mà nó download luôn trên trang web ( trình duyệt Google Chrome ) . Bây giờ em muốn hiển thị hộp thoại download thì em phải làm gì . Xin tất cả người giúp em

Đây là ảnh

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By dizzdirty
#492261 cái bạn nó đòi key à...bạn chịu khó lên mạng down bản slient về.chỉ cần điền tên và cài đặt,ko lo bị đòi key nữa,bạn chịu khó down trên web luôn,cũng lẹ mà
By nguyentran_anhvu
#492262 anhnemay111 cái bạn nó đòi key à...bạn chịu khó lên mạng down bản slient về.chỉ cần điền tên và cài đặt,ko lo bị đòi key nữa,bạn chịu khó down trên web luôn,cũng lẹ mà không bạn à , tớ vẫn KẾT down trong hộp thoại hơn , vì khi down xong rồi file đấy hiện luôn ở Desktop . Còn khi nó tự động down trên web thì nó toàn hiện ra ở file Download , bất tiện lắm
By wtrandai
#492269 hankute199xx không bạn à , tớ vẫn KẾT down trong hộp thoại hơn , vì khi down xong rồi file đấy hiện luôn ở Desktop . Còn khi nó tự động down trên web thì nó toàn hiện ra ở file Download , bất tiện lắm Bạn chỉnh lại trong Chrome là lưu ở Destop đi ! Z là được thôi mà ! Zô cái cờ lê đó ! Z chỉnh nơi lưu file dowload bạn nha !
By Fillmore
#492278 hankute199xx không bạn à , tớ vẫn KẾT down trong hộp thoại hơn , vì khi down xong rồi file đấy hiện luôn ở Desktop . Còn khi nó tự động down trên web thì nó toàn hiện ra ở file Download , bất tiện lắm à..bạn thử vào idm...chọn download...chọn opiton

xem chỗ " Capture download..." vừa tích vào ô googlechrome chưa ?

hay vào file type xem vừa add đuôi file mà bạn muốn down chưa " vd như đuôi rar "

nếu không được nữa thì bạn nên kiếm bản idm slient
By nguoitinh_saobang2008
#492297 Cập nhất IDM mới nhất đi bạn, GC tự động cập nhật liên tục mà, có thể nó không tương KẾT với GC nên không bắt link được, bạn muốn dùng IDM cập nhật từ nó luôn mà không nên phải tải bản Cr-ack tương ứng với phiên bản thì bạn có thể tham khảo cách Cr-ack IDM bằng chỉnh sửa file host, chúc vui !
By m_pro
#492298 chả biết nói gì. mấy ông chỉ đang hoàng đi. IDM tự động bắt link bạn vào IDM opition thêm GC vào danh mục đó là ok
By kAjzU_bEe
#492299 vuatrom95 chả biết nói gì. mấy ông chỉ đang hoàng đi. IDM tự động bắt link bạn vào IDM opition thêm GC vào danh mục đó là ok ai cũng nói vậy nhưng mình mở lên rất nhiều lần rồi thấy nó tích sẵn ở google chrome mà nó vẫn download trên web mãi
Kết nối đề xuất: