Kiến thức tổng hợp về tin học, giới thiệu chia sẻ thủ thuật...
By khungtroimongmo_20102005
#489163 Mấy hôm nay idm của mình bị sao ấy mỗi lần load vào 1 trang web là nó xuất hiện cái bảng này Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! không hiểu là gì rất phiền phức các bạn ạ mong các bạn hướng dẫn mình sửa chữa!!!!

---------- Bài thêm lúc 14:17 ---------- Bài trước là lúc 13:39 ----------

uppppp anh em giúp dùm mình!!!!

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By doimatbietcuoi2007
By qiuhong0888
#489173 lỗi này bị lâu rùi mà bạn mình cứ vào ketnooi.com/forum là bị dính mà không bít lý do các trang khác không bị sao cả
Hình đại diện của thành viên
By xuanphuong
#489172 bạn gỡ ra cài lại xem, sao nó cứ tự động down thế nhỉ, thỉnh thoảng mình bị thế nhưng là khi mở bài hát nào đó thui
By Frewen
#489193 Hài tương tự mình vkl

Bác nào biết chỉ giáo dùm nhé
By toghetay2005
#489194 chệu, chắc bỏ download mấy cái đuôi htm vs html trong file type đi là được
By phamhonghanh1909
#489195 Vui vậy, cố nhớ xem có quậy phá tọc mạch gì thì fix lại đi. hay cài lại IDM, windows luôn nếu cần.

Mà vô ketnooi.com/forum hiện ra trang mediafire thì bó tay toàn tập.
By hihi.hoatuyet
#489205 bsbtlx Vui vậy, cố nhớ xem có quậy phá tọc mạch gì thì fix lại đi. hay cài lại IDM, windows luôn nếu cần.

Mà vô ketnooi.com/forum hiện ra trang mediafire thì bó tay toàn tập. bác này có đọc kỹ không vậy

pạn ấy post hình lên mediafire mà, chak ,
By tho_bongcaixanh
#489206 do định dạng bạn bảo IDM bắt link thôi.Vào Downloads-Option-File Types ấn Default cho nó 1 phát.Ok Ok ....

NHỚ THANKS
By satthubaby_113
#489224 gỡ ra cho lành
Kết nối đề xuất:
Hanoi private tour