Kiến thức tổng hợp về tin học, giới thiệu chia sẻ thủ thuật...
By Huw
#489070 Hix, không hiểu sao mấy hôm nay khi em dùng IDM 6.11 để down link mediafire đều bị như thế này. Lúc trước down vẫn bình thường, nhưng không hiểu sao sau khi cài TuneUpUtilit2012 thì nó bị như thế và em vừa gỡ bỏ TuneUp đi nhưng vẫn bị như thế, mong các Ae trong forum có thể giúp đỡ em, em xin cảm ơn.

Khi em click vào down thì nó hiện ra thế này

Sau khoảng 30s thì nó hiện ra thế này

Và phải chờ nó chạy xong dòng đó thì mới hiện chữ download và nhấn vào chữ download này thì down mới được, nhưng tốc độ down cũng rất chậm.

Nhưng mỗi khi chờ dòng đó chạy đầy thì rất lâu, 1 lần down mà chờ đợi như thế thì down gì được nữa.

Mong tất cả người có thể giúp em, em xin cảm ơn.

---------- Bài thêm lúc 03:04 ---------- Bài trước là lúc 02:25 ----------

Không ai giúp em vậy, hjx.
By kha_li
#489073 không được thì bạn nhấn chuột phải chọn sao chép địa chỉ liên kết với TA thì là thế này(copy adress location) rồi add vào idm là dk

p/s không phải do idm nha bạn
By ngoc_ngoc198701
#489085 Chẳng phải lỗi j đâu bạn! Đó là do bạn vừa cài phần mềm Microsoft Forefront Threat Management Gateway 2010 - 1soft tường lửa của Microsoft, mỗi lần bạn truy cập đều chịu sự giám sát của soft này nên hiển nhiên tốc độ mạng sẽ chậm và tốc độ bắt link của IDM cũng sẽ bị giới hạn! tốt nhất remove cái Microsoft Forefront Threat Management Gateway 2010 này là bạn có thể sử dụng tốt như ban đầu
By glass_moon
#489102 văn vũ Chẳng phải lỗi j đâu bạn! Đó là do bạn vừa cài phần mềm Microsoft Forefront Threat Management Gateway 2010 - 1soft tường lửa của Microsoft, mỗi lần bạn truy cập đều chịu sự giám sát của soft này nên hiển nhiên tốc độ mạng sẽ chậm và tốc độ bắt link của IDM cũng sẽ bị giới hạn! tốt nhất remove cái Microsoft Forefront Threat Management Gateway 2010 này là bạn có thể sử dụng tốt như ban đầu Làm sao để xóa nó được vậy anh . em vo tìm mà không thấy.

---------- Bài thêm lúc 13:00 ---------- Bài trước là lúc 12:29 ----------

Có ai giúp mình với không, hình như không phải chỉ có link media mà các link khác cũng bị thế, mong tất cả người giúp với
By candyshop_ntk
#489106 nhatduongpq Làm sao để xóa nó được vậy anh . em vo tìm mà không thấy.

---------- Bài thêm lúc 13:00 ---------- Bài trước là lúc 12:29 ----------

Có ai giúp mình với không, hình như không phải chỉ có link media mà các link khác cũng bị thế, mong tất cả người giúp với

Windows 7 à, Start => Control Panel => Unistall a program tìm cái Microsoft Forefront Threat Management Gateway 2010 rồi double click

Nếu muốn gỡ bỏ toàn diện thì dùng các Phần mềm nổi tiếng như Your Unistall, total unistall,...
By forget_me_not_nhuquynh
#489133 click chuột fai vào link chọn download with xem được k? lỗi lạ thế nhỉ
Kết nối đề xuất:
Hanoi private tour