Kiến thức tổng hợp về tin học, giới thiệu chia sẻ thủ thuật...
By yuanfang_dnt
#487366 Mình vừa hack được wifi chuẩn wep bằng phần mềm commonview+airCr-ack giờ mình muốn hack chuẩn wpa,và trên rất nhiều diễn đàn có đề cập đến....dùng backtrack để hack.Hiện giờ mình dùng bản backtrack 3 (dùng file iso 701MB) và soft VMWare 7 để chạy file iso này....mình cũng vừa làm theo chỉ dẫn và theo cả video này nữa

Download this video

Hướng dẫn hack pass Wifi bằng BackTrack 4

nhưng sao khi đánh lệnh iwconfig và airmon-ng lại k ra kết quả như trong clip nhỉ?

ai biết chỉ mình với

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By phamthanhminh1988
#487375 puzz,có ai giúp hok? >"<
Blog Tâm sự:
  • Lần nào hẹn hò anh cũng muốn cùng tôi vào nhà nghỉ | 06:02 ...
  • 30 Tết tôi bị đứa trẻ 4 tuổi đuổi khỏi nhà | 04:02 ...
  • Chia tay tôi hai tuần em đã qua đêm với người mới quen | 03:02 ...
  • Tết này tôi lại phải trả lời câu hỏi Già rồi, sao không lấy vợ đi. | 02:02 ...
  • Trao thân rồi mà chẳng biết anh có yêu tôi không | 05:02 ...
  • Em xa lánh tôi vì mặc cảm từng là gái bán hoa | 06:02 ...
By rubiken87
#487386 Máy ảo thường mặc định share internet qua NAT chứ không nhảy trực tiếp vào card mạng để gửi gói tin > không thấy card mạng để gửi gói tin > lệnh kiếm các thứ liên quan không được thực thi > Fail
By cuop_nha_bang_lay_tien_bao_gai15
#487423 đây nè bạn.....hướng dẫn thì dễ thật đêý...nhưng nếu mún làm trên máy ảo VMWare thì...phải có card wifi rời...ví dụcoi nhưcái USB Adapter Wireless @@ nếu bạn muốn thì có thể bỏ mấy trăm ra tậu 1 cái để về hack chúc bạn thành công

Tham khảo thêm

Tổng hợp các cách dò mật khẩu Wifi

By nguyenthaitan87
#487438 langtu1990 card của laptop không dc hả bạn card của laptop đa số là được hết.bạn chỉ cần gõ lệnh airmon-ng,nếu ra thông tin thì được.xong bạn gõ tiếp airmon-ng stop wlan0 (wlan0 ở đây là tên card wifi của bạn trên Backtrack ) rồi gõ tiếp airmon-ng start wlan0...nếu bạn thấy có chữ Monitor mode start....thì ok rồi đêy,card của bạn có hỗ trợ chế độ Monitor Mình vừa hack thành công WEP trên Backtrack và Commenview....còn bi giờ đang thử WPA...tình hình là cũng "khá" là khả thi ^^! vì file wordlist của mình những 28GB @@ đợi đến nửa tiếng nó mới mở xong...rồi chờ nó Cr-ack nữa
Ketnooi đề xuất: