Kiến thức tổng hợp về tin học, giới thiệu chia sẻ thủ thuật...
By bupbe412002
#487274 Tự nhiên 2 ngày hôm nay trình duyệt chrome bị lỗi thế này, k thể sd được. mong các pro fix giùm

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By thanhtamphung
#487286 bạn resetup lại xem thế nào? cài flash lại xem
Blog Tâm sự:
  • Anh bỏ rơi tôi để quay về với tình cũ | 01:05 ...
  • Anh trai tu hành dẫn người yêu về nhà | 02:05 ...
  • Bạn gái đòi chia tay khi biết tôi có tình cảm với người khác | 01:05 ...
  • Tôi có tình cảm với cậu bạn cùng giới | 01:05 ...
  • Luôn bị chồng tra tấn tinh thần sau khi tôi thú nhận say nắng | 01:05 ...
  • Cãi nhau với tôi sau 2 ngày em đã đi lấy chồng | 02:05 ...
By girl_ngongcuong
#487353 hung92hb Tự nhiên 2 ngày hôm nay trình duyệt chrome bị lỗi thế này, k thể sd được. mong các pro fix giùm
Mở ra là nó vừa bị vậy hả bạn, hay khi gõ các trang khác nó đều hiển thị như thế?

Thường thì khi mà tớ gỡ bỏ 1 chương trình gì liên quan đến Chrome (như Toolbar hay tiện ích gì đó) nó cũng hay bị hiện lên như thế, nhưng tắt nó đi, mở lại Chrome là lại được!

Theo mình bạn nên gỡ Chrome ra rồi cài lại xem, nếu vẫn không được thì gỡ hết các trình duyệt trong máy ra rồi cài lại Chrome.
By Artair
#487370 hung92hb Tự nhiên 2 ngày hôm nay trình duyệt chrome bị lỗi thế này, k thể sd được. mong các pro fix giùm
Cái này do chome không tải được trang web thường thì nó báo là plu-gin không hồi đáp rồi xóa tranh là sảy ra hiện tượng này.cài lại hay chuyển wa Opera mà sài bản new là 11.62 lên bác google tìm mình đag xài cái ny nuột hơn Chrome.
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online