Kiến thức tổng hợp về tin học, giới thiệu chia sẻ thủ thuật...
By dieuthao94
#485604 Máy em hiện đang chạy windows 7 , em thắc mắc ở đây là mỗi khi chạy Phần mềm ccleaner nó lại xuất hiện cái khung tiến trình Delete Browsing History như hình dưới :

Em thắc mắc ở đây là khung tiến trình đó thực thi bởi chương trình nào !! Muốn "tắt" hay "mở lại" phải làm thế nào !!em xin cảm ơn

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By andoangian
#485615 Khung đó sẽ không xuất hiện nếu bạn bỏ chọn " Tự động điền biểu mẫu lịch sử " . Khung đó thực thi bởi chính CCleaner qua tùy chọn của bạn, và chắc đến đây bạn vừa hiểu bật/tắt thế nào rồi chứ?
By diaryofprincess
#485616 ccleaner để làm gì?? đương nhiên để delete những dữ liệu k cần thiết khi bạn chọn hay vá lỗi registry, delete thì tất nhiên là chương trình của hệ thống, gọi lại nó khi del hay shift del cái gì đó.
By bonghongmuadong760119
#485669 Cài cái này làm gì. Khi chạy nó xóa hết cả history+cookie+cache. Nhất là cache. Xóa đi rồi lúc vào trang nào đó mà mình vào rồi nó lại phải duyệt lại từ đầu ==> lâu hơn. Nếu mà dùng 3G hay dung lượng thì ốm.

P/s: Gỡ cái phần mềm đó ra đi.
Kết nối đề xuất:
Nơi này có anh English Lyrics
Synonym dictionary