Kiến thức tổng hợp về tin học, giới thiệu chia sẻ thủ thuật...
By hoanghahoanghacb
#484900 các bạn cho ý kiến xem 2 hãng trên hãng nào hay hơn. (không đề cập đến giá thành) hãy cùng so sánh về chất lượng. Theo chủ quan mình thấy winamp nghe tốt, kể cả lossles và các file mp3, foobar nghe cũng ok ngon không kém. mình thấy 2 hãng hay như nhau về khoản chạy nhạc.

link download foobar 2000 Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

link download winamp + key: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! hay Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

link no virus các bạn cứ tải và cho ý kiến.

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By timbandj
By Croydon
#484911 Mình chẳng xài thằng nào trong 2 thằng này cả, đang xài AIMP3 để nghe nhạc thây chất lượng âm thanh rất tốt. Còn thấy AE khen thằng Foobar 2K dữ lắm nên xài thử mà chả thấy hơn gì AIMP3 nên uninstall luôn!!!
By trongthanh9285
#484924 lạ nhỉ winamp không đươc đánh giá cao???? chú y đừng để ý free hay ko. linkdownload pass là ten nick ketnooi.com/forum cua mình
By dvnghia1984
#484930 Một phiếu cho Foobar , theo mình nghe và cảm nhận Foobar nghe chất hơn đặt biệt là lossles . Đặt biệt giao diện và component của Foobar tùy biến theo người dùng khá cao , còn dùng Foobar để nghe mp3 thì thôi dùng mặc định của windows cho nó lành.

Show vài tấm hình Foobar2000 + skin Darkone.

By lung.i3u_kut3
#484932 winamp giao diện cực đẹp, nhiều skin, nghe cũng hay nhưng k ổn định, hay bị lag, treo máy, tui xài jetaudio là ổn nhất
By Brocleah
#484937 anhhungmich winamp giao diện cực đẹp, nhiều skin, nghe cũng hay nhưng k ổn định, hay bị lag, treo máy, tui xài jetaudio là ổn nhất hiệu năng máy bạn kém thật. winamp nghe tốt các file mp3 và thoe mình thấy xử lí lossless khả ổn, vì như file .ape thằng foo nó tắp lự
By trongduc_dt
#484949 anhhungmich winamp giao diện cực đẹp, nhiều skin, nghe cũng hay nhưng k ổn định, hay bị lag, treo máy, tui xài jetaudio là ổn nhất tui cũng chọn jet, có điều không nằm trong đây há há
By Brighton
#484957 jet bt mà bạn
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym