Kiến thức tổng hợp về tin học, giới thiệu chia sẻ thủ thuật...
By Wei
#482479 khi create video file bị lỗi "unable to load library" la do hieu ung effects bi loi cac ban chi can thay

effects của Ulead VideoStudio 11 chuyển sang Corel VideoStudio Pro X3, Corel VideoStudio 12 cũng sẽ mất
1 so hieu ung moi cua cac phien ban moi nay nhung con` hon la bi mac loi kho' chiu do.

HƯớng dẫn: giai ne'n file Vfx_plug.rar vua tai vao 1 folder
vao thu muc C:\Program Files\Corel\Corel VideoStudio Pro X3\Vfx_plug
hay C:\Program Files\Corel\Corel VideoStudio 12\vfx_plug
xoa toan bo file duoi vfx di roi copy toan bo file trong thu muc Vfx_plug vua tai ve vao la OK
nen nho la khong duoc copy de boi vi se con mot so effect bi loi cu con lai.

Link download với Update:
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Chuc cac ban thanh cong!

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By Emil
#482498 mình làm theo bạn nhưng không được máy báo lỗi thế này unable to load the library 'TBYB'. Bạn nào biết thì chỉ cho mình với. Thank!
Blog Tâm sự:
  • Cô đồng nghiệp của chồng hay đến nhà khi tôi đi vắng | 04:05 ...
  • Tôi yêu bạn trai nhưng cũng có cảm tình với đồng nghiệp kém tuổi | 03:05 ...
  • Tôi yêu người khác nhưng không muốn đem lại đau khổ cho vợ | 03:05 ...
  • Sếp nói nếu yêu ông ấy tôi sẽ có nhiều thứ | 04:05 ...
  • Tình yêu đẹp của chúng tôi tan vỡ vì câu nói của người chú | 03:05 ...
  • Anh rời bỏ khi tôi ở đường cùng | 04:05 ...
By hzn_d0i_bzc_nghiz_281090
#482524 Thank trung_meo30

mình vừa không bị lỗi đó nữa nhưng theo mình tốt nhất là dùng 1 eff cho tất cả các đoạn chuyển image để tránh load nhièu file từ libary .
By hoangtuNeo_Neo
#482527 nếu không fix được theo cách trên thì các bạn cứ chịu khó ngồi kiểm tra từng cái effect một nhé ! thấy cái nào bị hỏng thì thay đi thì lại xuất video ra bình thường thôi !
By langle1minhtoi_ducanh
#482559 Đúng rồi chỉ cần thay lại effect là ngon . Tk mấy bác chứ không em chả bít làm thế nào...

---------- Bài thêm lúc 17:04 ---------- Bài trước là lúc 17:03 ----------

mà không biết để đuôi gì thì cho vào đĩa nó chạy ngon các bạn nhỉ ?

---------- Bài thêm lúc 17:05 ---------- Bài trước là lúc 17:04 ----------

ai bík Phần mềm cho em nha yahoo: boynhaque_didep_le_uongcafeda e thank truớc !
By khanh_daicavip
#482568 Ok! rồi bà con ơi! đúng là bị lỗi do cách đặt hiệu ứng. Mình phải đi kéo Time line đi dò từng hiệu ứng 1. có nhiều hiệu ứng có nhưng lại không chuyển động hay bị đen thì đích thị là nó rồi. Cẩn thận hơn bạn bỏ luôn các hiệu ứng 3D hay hiệu ứng chuyển màu lóe sáng. Như vậy là thành công rồi.
Khoe hàng với bà con cái nè. Nếu không bỏ mấy cái hiệu ứng 3D thì không xong rồi.
Download this video
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online