hoatinhyeu_1001

Chào tất cả người!

Tình hình là mình mới ôm 1 em HP 431 Pavillion dzìa, chạy windows 7 64bit. Mọi thứ đến nay đều ổn, chỉ có 1 vấn đề là mỗi lần khởi động hoàn chỉnh, nó hiện ra một bản thông báo là Fatal Error (nghe ghê quá!)

Không biết có ai gặp trường hợp này chưa? Bác nào có giải pháp chỉ mình với nhá.

Thanks a lot!

love_a9k21

Hix........bạn chụp = dt ah? mình thì nhìn rõ cái bảng thông báo j nữa..........khởi động lại và chụp lại màn hình = phím Prt Screen đi........

hix......chẳng nhìn rõ cái thông báo cho lắm nên mình đoán là phần mềm trong máy bạn có xung đột........ nếu không muốn lỗi này hiện lên khi khởi động thì bạn vào Run gõ : msconfig rùi.... vào phần Start up bỏ chọn ở phần nào đáng nghi thử xem

vietlam_307

Hic! Nó ghi vầy nè bạn:

Could not load type

‘DevfileServiceLib._IDevFileServiceEvents_Device Events_RomovedStorageObjectEventHandler’ from assembly ‘Interop.DevFileServiceLib, phiên bản 1.0.0.0, Culture=neutral, PublicKey Token=null’

giacubeo

Danny_Zheng Hic! Nó ghi vầy nè bạn:

Could not load type

‘DevfileServiceLib._IDevFileServiceEvents_Device Events_RomovedStorageObjectEventHandler’ from assembly ‘Interop.DevFileServiceLib, phiên bản 1.0.0.0, Culture=neutral, PublicKey Token=null’ Hìnhcoi nhưlỗi windows rùi nè.................bạn thử xóa ứng dụng nào lạ lạ trong Start up chưa vậy?

Các chủ đề có liên quan khác