shmily_168

Từ khi cai bản " IDM 6.10 build 2 silent Plus " về cài cái chỗ tiếp tục download toàn hiện " không rõ ", dow bất kì tài liệu nào, dow bất kì từ trang nào kể cả Mediafire.com. Như thế này k thể dow típ được chết mình mất:

Mọi người vào giúp mình đi, thanks tất cả!

plus_teen

Bạn vừa download từ những trang nào ?

Cái đó còn do host có hỗ trợ resum hay không nữa. Bạn thử download ở MF xem nó báo sao ?

cũng đâu có gì.nếu host đó k hỗ trợ resum thì k rõ là phai thui.bạn down thử file bất kì rùi tính ch cài lại IDM nhé

host nào cũng thế cả, mình vừa cập nhật bản " IDM 6.11 build 5 silent Plus " mới download cũng có được đâu, vẫn hiện không rõ quả này đi ỉa rồi, thử ghost lại xem sao vậy, trước dùng 1 click có 6.07 + facebook có sao đâu. TT.TT

---------- Bài thêm lúc 15:14 ---------- Bài trước là lúc 15:12 ----------

nguyenhainguyen9 Xem bài này của mình nha:
Bài này chỉ áp dụng cho những host k cho dow típ, nhưng với mình tất cả các host, nếu mà cứ làm như thế này móm ak, nhưng dù sao cũng Thank bạn vừa quan tâm!

Duranjaya

bản cài bản không phải silent đi, chứ host nào cũng vậy chắc bản cài có vấn đề ùi, nhớ gỡ bỏ idm bằng phần mềm unintall cho nó triệt để hen, chúc bạn thành công

giabangcontim88

khonggiakhanh gỡ ra cài bản khác ... đừng cài bản silent Plus mình nghĩ vậy chuẩn lun, mình gỡ ra oy, tải bản 6.11 trên trang chủ lại hiện ra chữ " Có " yêu dấu, nhưng hiện chưa tìm được key cho 6.11 đây, có cái bản 6.07 này Code: http://www.mediafire.com/?hp0l6tthsufpi75 dùng tốt này nhưng mình nghĩ ra bản 6.11 chắc nó fix 1 số lỗi nên tải, ai có key IDM 6.11 thì share cho mình nhé

---------- Bài thêm lúc 20:54 ---------- Bài trước là lúc 20:53 ----------

th2nhth2nh bản cài bản không phải silent đi, chứ host nào cũng vậy chắc bản cài có vấn đề ùi, nhớ gỡ bỏ idm bằng phần mềm unintall cho nó triệt để hen, chúc bạn thành công ukm mình xóa = Revo Uninstaller Pro

procutre chuẩn lun, mình gỡ ra oy, tải bản 6.11 trên trang chủ lại hiện ra chữ " Có " yêu dấu, nhưng hiện chưa tìm được key cho 6.11 đây, có cái bản 6.07 này Code: http://www.mediafire.com/?hp0l6tthsufpi75 dùng tốt này nhưng mình nghĩ ra bản 6.11 chắc nó fix 1 số lỗi nên tải, ai có key IDM 6.11 thì share cho mình nhé Bạn qua đây nhé

bthanh18391 dùng bản silent ấy bạn, khỏi phải Cr-ack silent lỗi phần download tiếp, cái mình hỏi ấy là bản silent đấy

Các chủ đề có liên quan khác