Kiến thức tổng hợp về tin học, giới thiệu chia sẻ thủ thuật...
By t_h_151
#478966 Mình cũng đang tập tành tao file ghost windows 7,làm theo các chỉ dẫn trên mạng nhưng bị lỗi j không bít nữa
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Mình lam theo từng bước Loal -> patition -> To image ->chọn ổ đĩa c -> chọn nơi lưu file -> chọn hight -> yes -> tới đây là bị lỗi

Pro nào chỉ chổ sai sót với Thank nhiều...
By Ladd
By pig_lovely
#479003 audaica Mình cũng đang tập tành tao file ghost windows 7,làm theo các chỉ dẫn trên mạng nhưng bị lỗi j không bít nữa

Mình lam theo từng bước Loal -> patition -> To image ->chọn ổ đĩa c -> chọn nơi lưu file -> chọn hight -> yes -> tới đây là bị lỗi

Pro nào chỉ chổ sai sót với Thank nhiều... Nếu muốn ghost windows trong môi trường window thì sử dụng Acronis True Image Home 2011 vừa nhanh gọn vừa dễ backup và quản lý
By Riku
#479010 Mình thì thường dùng Hiren Boots, vào mini XP rồi tạo Ghost trong đó, chưa bị lỗi bao giờ cả
By pink_happy85
#479028 với lại theo mình bạn nên để ổ khác ổ c. vì mình đang backup ổ C mà ổ c lại phải chứa thêm file thì báo lỗi thui. mình đoán là thế vì khi ghost chả bao giờ mình chọn nơi lưu file là ổ C cả toàn để ở D và E thui và cũng không ghost trực tiếp trên windows như thế kia mà ghost bằng usb hay đĩa cơ
By Freddy
#479051 xwolf Nếu muốn ghost windows trong môi trường window thì sử dụng Acronis True Image Home 2011 vừa nhanh gọn vừa dễ backup và quản lý chuẩn......

---------- Bài thêm lúc 13:44 ---------- Bài trước là lúc 13:44 ----------

::.Garu.:: Mình thì thường dùng Hiren Boots, vào mini XP rồi tạo Ghost trong đó, chưa bị lỗi bao giờ cả và lại chuẩn nữa

---------- Bài thêm lúc 13:45 ---------- Bài trước là lúc 13:44 ----------

kết lại.làm đúng bc nhưng chưa đúng trình tự.
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym