Hiện mình dùng bản firefox 4.01 nhưng gặp 1 số vẫn đề sau. Do sử dụng add on leechblock nhưng lỡ quên mất mật (an ninh) khẩu đăng nhập nên không thể vào option để chỉnh được. Mình vừa tìm cách gỡ bỏ firefox nhưng vẫn còn các add on, dù dùng cleaner để xóa regedit, dùng uninstall 2010 để gỡ bỏ firefox nhưng add on vẫn còn. Mình thì không muốn bỏ cái add on đó, nhưng cài lại thì nó vẫn nhớ mật (an ninh) khẩu. Vì vậy, mong tất cả người chỉ dùm cách gỡ bỏ hoàn toàn firefox, lẫn add on trong nó. Gỡ sạch sẽ để cài lại từ đầu cho dễ. Thank tất cả người

ph_ht

Mở hộp Run ,gõ : application data tìm xóa folder mozilla ,tiến hành cài đặt mới firefox .

tuanvuanhus

vậy your unistall mình dùng chức năng normal mode , safe mode, super mode để có thể gỡ hoàn toàn regedit vậy tất cả người

bichhangvo

Nếu bạn không hiểu sâu về Your thì nên dùng normal thôi. Theo mình thì nên xài Total uninstaller, thằng này remove triệt để lắm!

aloha88323

Sao cleaner lại không xóa hết được nhỉ, thằng này xóa tốt lắm mà bạn. hay bạn dùng advanced systemcare thằng này quét cũng tốt

Bạn muốn kiếm 1000 đ/ Phút không?

Bạn KẾT mua sắm online không?

Bạn muốn nạp thẻ điện thoại online giá rẻ?

HÃY ĐẾN VỚI BẢO KIM, ĐĂNG KÍ NGAY 1 TÀI KHOẢN VÀ BẠN CÓ THỂ BẮT ĐẦU KIẾM TIỀN ĐỂ CHUYỂN VỀ NGÂN HÀNG CỦA MÌNH.

Cực kì đơn giản, chỉ cần đăng kí là bạn có thể bắt đầu kiếm tiền, mua sắm và thanh toán online cực kì dễ dàng. Muốn biết thêm rõ hơn về bảo kim. Hãy vào BAOKIM.VN

fan_tazy

sao lại thế nhỉ. bình thường chỉ cần vào add/remove del rồi xóa folder là hết mà

friendly_pig

add and remove nó chỉ xóa file tạm thời (gian) thôi chứ không xóa được khóa đăng kí trong registry

Các chủ đề có liên quan khác