Kiến thức tổng hợp về tin học, giới thiệu chia sẻ thủ thuật...
By nhokGa_loveGirl
#474496 total uninstall 6.00 mới ra được mấy hôm và chúng ta được dùng với giao diện mới mẻ và rất đẹp nhưng nhiều bạn (trong đó có mình) có thể sơ xảy không block bằng firewall và để ma tàu kết nối internet và block key. và một khi vừa bị block thì bạn không thể đăng kí lại total uninstall 6 được nữa (bản 5 còn có thể vào safemode đăng kí còn bản này thì không thể). mình vừa tìm được khóa registry độc hại của bọn ma tàu nó thêm vào để ngăn chặn chuyện đăng kí bằng key rởm.

- sau khi điền key thành công mình để cho total uninstall kết nối internet và total uninstall trở về dạng dùng thử "unegistered" sau đó mình xóa registry key này đi thì total lại trở về trạng thái vừa đăng kí ban đầu:

và đây là key độc: [HKEY_CURRENT_USER\Software\Classes\CLSID\{C0427B4F-9A0A-B778-3BF1-D49741D5}]

do không có điều kiện nên mình mới chỉ test thành công trên máy mình. bác nào cũng gặp tình trạng tương tự có thể thử xem rồi thông tin phản hồi lại nhen

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By vitieu_bao5
#474504 thử xem sao
Blog Tâm sự:
  • Bất lực vì chứng ăn xong là tìm mọi cách ói ra hết | 04:02 ...
  • Dòng nhật ký cho em từ nơi xa cách 8 nghìn km | 06:02 ...
  • Trở nên cô độc vì liên tục muốn níu giữ tình yêu của anh | 06:02 ...
  • Nhiều lần tôi yêu vợ mà cô ấy chẳng biết gì | 06:02 ...
  • Đau đầu vì vợ quá tốt | 05:02 ...
  • Bạn trai hay xúc phạm rồi năn nỉ là tôi lại bỏ qua | 05:02 ...
By coc_trau
#474511 BienNhoTenEm214 thử xem sao hôm qua thì mình chưa chắc, nhưng hôm nay thì mình xin đảm bảo 100% thành công. nếu k thành công xin chặt đầu mình đi. các bạn có thể ngồi nghịch với bọn martau này cũng được cho kết nối internet ->block-> vào regedit xóa-> điền key lại->block->vào regedit xóa
By damngirl_vt2009
#474522 tien_bg90 Sao mình không tìm được dòng " {C0427B4F-9A0A-B778-3BF1-D49741D5}] " ở đâu vậy?? thế thì bác chưa bị lock, ngắt mạng điền key bình thường sau đó chặn bằng firewall
By Noni_ieudychokeo
#474533 kien_vip thế thì bác chưa bị lock, ngắt mạng điền key bình thường sau đó chặn bằng firewall Mình vừa làm vậy rồi,điển Key - Chặn bằng Firewall( Đã bị block Key rùi -Số ngày dùng vừa còn 23 ngày )...Vậy mà cũng có thấy đâu???
By Manasseh
#474546 tien_bg90 Mình vừa làm vậy rồi,điển Key - Chặn bằng Firewall( Đã bị block Key rùi -Số ngày dùng vừa còn 23 ngày )...Vậy mà cũng có thấy đâu??? bác xem kĩ lại đi, mình vừa test trên nhiều máy rùi. mình từng bị block đây số ngày dùng còn 25 nhưng giờ thì ok hết rùi, bắt được bệnh còn thấy dễ hơn bản 5 không pải vào safemode
By haclong262
#474563 Ph[u]cT[i]nh chẳng được xóa hết cả regedit CLSID vẫn không được Ôi liều thật thư mục CLSID bao gồm nhiều thứ khác chứ đâu riêng gì Total Uninstall mà xóa hết.
Ketnooi đề xuất:
Đọc Truyện online