duy_khuong71291

Các quynh nào biết phần mền gps có biểu tượng chữ "N" chỉ giúp em với. Đang cần mà quên mất tên rồi không biết tìm như thế nào. Giúp em nha! Thanks

phần mềm GPS à ? nghe lạ quá...... lại còn chữ N nữa

GPS thường nó sử dụng chung với các công nghệ khác là chủ yếu mà .

bạn thử nói xem nhu cầu của bác ntn để mình tìm cho.

nếu liên quan tới Mapinfo, arcGIs, microstations thì pm, mình có thể giúp đỡ đôi chút. tuy nhiên mấy cái này bên GIS

Heardind

Bởi vậy mới khổ. Em quên mất tên chỉ nhớ icon của nó là một hình vuông có chữ N bên trong. Ứng dụng này là bản đồ có hổ trợ gps nửa. Phần mền này cần có acc để mới có thể sử dụng được. Có thể add frend nữa, biết được mình và bạn mình đang ở vị trí nào cách nhau bao nhiêu km nữa. Em kể sơ sơ về ứng dụng này hy vọng anh biết. Tim giúp em nha! Thanks anh nhiều

giangcoi_1016

ý của bạn là phần mềm trên đt hay trên pc ?

mình nghĩ là bạn tìm phần mềm trên đt đúng k ?

nếu trên máy tính thì hầu hết là các loại soft chuyên về ứng dụng trong công chuyện như ảnh vệ tinh, tọa độ, các đường symbol, line, polygon.....! phần lớn là dùng offline thôi. có 1 số cái như arcGIS thì dùng onl do có thể truy cập mạng để lấy ảnh từ google MAp nên đòi hỏi phải onl!

nhưng từ 1 bản đồ muốn biết ta đang đứng ở vị trí nào và toạn độ bao nhiêu thì nên phải có máy GPS cụ thể thì mới biết được. từ đó đối chiếu lên bản đồ số hóa => chiều dài tới 1 điểm bạn vừa biết.

tất cả những loại trên đều phục vụ công việc. dễ dàng cho ta biết vị trí ta đang đứng, toạ độ, chiều dài đến 1 điểm bất kì....! tuy nhiên chả có cái nào add friends như bạn nói cả

còn tài khoản thì phần mềm bản quyền cái nào cũng có là tất nhiên, cái này phải Cr-ack or dùng kêy thôi.

nếu là phần mềm dùng cho đt thì seach trên mạng có rất nhiều phần mềm GPS có ứng dụng tương tự như bạn nói.

vd như MMap, Copy9,SmartcomGPS.....! bạn có thể tự tìm hiểu.

behocdoi

Phần mềm này hiển thị khoản cách luôn. Là phần mềm đt. Lúc trước e xài n95 nhưng giờ đổi qua cái i617 rồi. Phần đăng nhập y như đăng nhập nick chat vậy không phải để dk.

tutin_khien

khomayeu Phần mềm này hiển thị khoản cách luôn. Là phần mềm đt. Lúc trước e xài n95 nhưng giờ đổi qua cái i617 rồi. Phần đăng nhập y như đăng nhập nick chat vậy không phải để dk. GPS cho điện thoại thì xài đi bạn, nhanh gọn lẹ + miển phí nữa đó. Ngoài ra bạn có thể tìm lại được điện thoại nếu điện thoại bị mất.

Các chủ đề có liên quan khác