Kiến thức tổng hợp về tin học, giới thiệu chia sẻ thủ thuật...
By Breandan
#470552 em sử dụng idm bản mới của chiplove. ngày trước vẫn download nhạc và video được. Nhưng mấy hôm nay bỗng nhiên không sử dụng được nữa. khi nghe nhạc thì nó không hiện lên " download this audio (video)" ở trên góc nữa. em vào mediafire download cũng không down bằng iidm..... bác nào biết thì giúp em với. p/s: em xóa rồi cài lại mấy lần rôiif nố vẫn thế. bản của em sử dụng vừa Cr-ack. free

---------- Bài thêm lúc 12:44 ---------- Bài trước là lúc 12:43 ----------

bác nào giúp em với

em xin cảm ơn

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By bubu_mylove_1991
#470580 bạn cài lại IDM mới nhất, nếu vẫn bị như vậy bạn hãy kich chọn vào icon idm ở khay hệ thống -> option -> chọn general -> tích vào FF, IE. bạn thử lại coi được không. chúc bạn vui
By darksmith_1992
#470630 ki3utr4ng IDM

cách cài chắc ăn nhất

là vào trang chính của nó bạn nà Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

download về, sau Cr-ack bằng cách host bạn nà.() Chuẩn không cần chỉnh, không cr4ck, không patch lại luôn luôn xài bản mới.
By trondoiyeuanh19
#470663 đây là do bạn chưa cài IDMCC nên nó không tự bắt link. bạn vào trình duyệt bình thường, vào google.com gõ IDMCC rồi tìm đến trang chủ của idm. kéo xuống bấn vào install, nó sẽ tự động cài đặt cho bạn. khởi động lại trình duyệt là oke.
By chjp_kute
#470702 qhungdtu bạn cài lại IDM mới nhất, nếu vẫn bị như vậy bạn hãy kich chọn vào icon idm ở khay hệ thống -> option -> chọn general -> tích vào FF, IE. bạn thử lại coi được không. chúc bạn vui làm như bạn này í
By Dacian
#470777 juniokiko em sử dụng idm bản mới của chiplove. ngày trước vẫn download nhạc và video được. Nhưng mấy hôm nay bỗng nhiên không sử dụng được nữa. khi nghe nhạc thì nó không hiện lên " download this audio (video)" ở trên góc nữa. em vào mediafire download cũng không down bằng iidm..... bác nào biết thì giúp em với. p/s: em xóa rồi cài lại mấy lần rôiif nố vẫn thế. bản của em sử dụng vừa Cr-ack. free

---------- Bài thêm lúc 12:44 ---------- Bài trước là lúc 12:43 ----------

bác nào giúp em với

em xin Thank Tình hình là bạn phải dùng Your Uninstall để xóa cho nó sạch rồi down bản mới có Cr-ack đầy đủ về cài lại là ok à, goodluck
By toi_toi
#470778 bạn dùng Chrome hay FF
Kết nối đề xuất: