kate_pham3

Anh chị em trong ketnooi.com/forum cho em hỏi mình có thể kết nối đồng thời (gian) 2 máy tính với 1 máy chiếu được không ạ?

Và nếu được khi mình muốn chiếu hình bên máy này hay máy kia thì làm thế nào? Tức là mình có thể thay đổi hình ảnh trên máy chiếu hay hiển thị từ máy này hay hiển thị từ máy kia, có thể thay đổi liên tục được không?

Xin chân thành cảm ơn!

Bickford

Bạn ra tiệm mua cái bộ Join tín hiệu VGA là được thôi mà, cái này tương tự như là dùng 2 CPU mà chỉ có 1 màn hình vậy, nhưng có 1 cái bất tiện là bạn phải vặn núm xoay trên bộ Join để chuyển tín hiệu.

vungnhietdoi_vn

namphongbody Bạn ra tiệm mua cái bộ Join tín hiệu VGA là được thôi mà, cái này tương tự như là dùng 2 CPU mà chỉ có 1 màn hình vậy, nhưng có 1 cái bất tiện là bạn phải vặn núm xoay trên bộ Join để chuyển tín hiệu. Bạn có thể nói rõ hơn được không? Như thế này "trừu tượng" quá. Hihi

---------- Bài thêm lúc 14:52 ---------- Bài trước là lúc 14:51 ----------

namphongbody Bạn ra tiệm mua cái bộ Join tín hiệu VGA là được thôi mà, cái này tương tự như là dùng 2 CPU mà chỉ có 1 màn hình vậy, nhưng có 1 cái bất tiện là bạn phải vặn núm xoay trên bộ Join để chuyển tín hiệu. Bạn có thể nói rõ hơn được không? Như thế này "trừu tượng" quá. Hihi

Sidwell

namphongbody Bạn ra tiệm mua cái bộ Join tín hiệu VGA là được thôi mà, cái này tương tự như là dùng 2 CPU mà chỉ có 1 màn hình vậy, nhưng có 1 cái bất tiện là bạn phải vặn núm xoay trên bộ Join để chuyển tín hiệu. Mình không biết cái cục bác nói, nhưng mà theo bác nói thì nhiệm vụ nó tương tự cái switch, bật qua bên trái thì máy A xài, bật qua bên phải máy B xài.

Mấy máy chiếu bây giờ nó có nhận qua cổng LAN hay wifi đó bác xem thử ^.^

Các chủ đề có liên quan khác