Nicolas

mấy pác ơi hồi sáng em có hỏi zụ opera không show image dc.. mấy pác kiu em wa chrome... h wa rùi mà không zô dc ketnooi.com/forum..zô cái nó màng hình đen kịch , có mặt nhăn nhăn o giua? rui` co mấy dòng íng lịch nua? mấy pác giúp em voi...

"something went wrong while displaying this webpage .to continue press reload or go to another page"" em f5 rui` nhưng cung vậy ah ...

rainy_day

hjhj0112 mấy pác ơi hồi sáng em có hỏi zụ opera không show image dc.. mấy pác kiu em wa chrome... h wa rùi mà không zô dc ketnooi.com/forum..zô cái nó màng hình đen kịch , có mặt nhăn nhăn o giua? rui` co mấy dòng íng lịch nua? mấy pác giúp em voi...

"something went wrong while displaying this webpage .to continue press reload or go to another page"" em f5 rui` nhưng cung vậy ah ... Nếu không tìm thấy ở các trang tiếng việt, bạn thử đọc các trang tiếng anh, kiểu gì trả có. Bạn thử đọc trang này xem : . Nếu có gì không hiểu meo cho mình..

---------- Bài thêm lúc 15:13 ---------- Bài trước là lúc 15:04 ----------

hungosc Nếu không tìm thấy ở các trang tiếng việt, bạn thử đọc các trang tiếng anh, kiểu gì trả có. Bạn thử đọc trang này xem : . Nếu có gì không hiểu meo cho mình.. Mình cũng bị lỗi tương tự và vừa thử làm theo hướng dẫn, có vẻ ok không có vấn đề gì..

cartoonphuc2

hungosc Nếu không tìm thấy ở các trang tiếng việt, bạn thử đọc các trang tiếng anh, kiểu gì trả có. Bạn thử đọc trang này xem : . Nếu có gì không hiểu meo cho mình..

---------- Bài thêm lúc 15:13 ---------- Bài trước là lúc 15:04 ----------

Mình cũng bị lỗi tương tự và vừa thử làm theo hướng dẫn, có vẻ ok không có vấn đề gì.. trong trang này nó bảo bị virus à

Các chủ đề có liên quan khác