Đợt sống lại của key là ghê gớm nhưng hơi mất vui khi key office pro plus lại không sống lại..

hơi buồn nhưng không sao, trong cái rủi lại có cái may...

trước đây cũng là người ăn và ngồi hóng key MAK để được active, để được hưởng cảm giác....hạnh phúc khi được xài bản quyền...

nay có key MAK office pro nên B.A nhận active qua team cho tất cả người, do key cũng không có nhiều lượt nên.. chỉ active cho ai cần...tránh tình trạng.. key chết nhanh mà mình cũng hơi tiếc.. vì key này của mình

Hiện tại do nhu cầu của mem là cần thiết nên xin ban quản trị 4rum mở topic này để active cho anh em.

Anh em khi active thì cài sẵn team viewer 7 nhé, để active cho nhanh...

bản cài office:

( thanks bác island )

Mình chỉ active vào buổi trưa do phải đi thực tập, không được vào mạng thường xuyên, các bạn có thể để lại nick yahoo và thời (gian) gian rảnh của các bạn mình sẽ active qua team.Do đó nếu buzz mà mình không buzz lại là mình không online

nick yahoo mình:

angelbabyvox1990

các bạn không cần kết bạn mà gửi tin nhắn offline tới là ok. mình về mình sẽ buzz ngay.

tranchi3007

anhdet1989 rảnh nhỉ ặc, ng ta active để anh em có bản quyền mà phán câu này..bó tay

quang_nghia1984

anhdet1989 rảnh nhỉ Bạn giúp cho có key để xài mà bảo rảnh, Thank nhiều nha, vừa nhờ bạn activate dc office thành công tuyệt cú vời ^^. Sử dụng ngon lành rồi

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
N Share key Office 2013, Office 2010, Viso, Project, Win 8/8.1 RTM, Win7 + Nhận active by phone giúp c Giới thiệu phần mềm hay theo yêu cầu 44
N hdd bị mất mbr, ko nạp dc, ko active dc, win mini ko nhận hdd. Hỏi đáp Tin học 8
D Ảnh hưởng của hình ảnh nhà hàng, giá trị cảm nhận đến sự hài lòng và ý định hành vi của khách hàng Luận văn Kinh tế 0
M ad tải giúp em bài : ảnh hưởng của hình ảnh nhà hàng, giá trị cảm nhận đến sự hài lòng và ý định hành vi của khách hàng với ạ Khởi đầu 1
D Đánh giá các yếu tố ảnh hưởng đến khả năng nhận biết thương hiệu của khách hàng đối với Công ty TNHH On Home Asia Luận văn Kinh tế 0
D Nhận xét tình trạng nha chu và độ sát khít của phục hình cố định tại viện đào tạo RHM trường Y dược 0
D Nghiên cứu về mạng Nơron tích chập và ứng dụng cho bài toán nhận dạng biển số xe Công nghệ thông tin 0
D khảo sát một số bệnh ở đường tiết niệu trên chó và ghi nhận kết quả điều trị Nông Lâm Thủy sản 0
A Re: Nhận Download tài liệu miễn phí trên kilobooks.com, docs.vn, Nông Lâm Thủy sản 1
D CẢM NHẬN Về những giá trị văn hóa - lịch sử trong tác phẩm của nhà văn Hoàng Văn Bổn Văn học 0

Các chủ đề có liên quan khác