Birke

Hôm nay không hiểu sao mình mở phần mềm nào cũng không được, chỉ mở được hệ thống của win. Mình có quay video lại, các bạn nào từng gặp chỉ giúp mình nhé. Thank các bạn.

shackly_sinson

Bạn nên ghost lại máy. Hay bạn vừa vào Safe Mode trong Windows 7 ? Bạn thử Start Windows 7 Normally xem có được không ? Nếu không thì cài lại windows thôi

hatecow

chưa gặp bh`, rs lại máy mà k mở được nữa thì cài lại windows là ổn nhất rồi

thanhcong0801

chodomyeu Bạn nên ghost lại máy. Hay bạn vừa vào Safe Mode trong Windows 7 ? Bạn thử Start Windows 7 Normally xem có được không ? Nếu không thì cài lại windows thôi Chuẩn nè, bạn xem có phải không, ờ chế độ đấy không vào được gì đâu, chỉ để ngắm desktop thôi

À mà cho hỏi thêm bạn dùng soft nào mà có tiếng click "kịch kịch" hay thế?

mình cũng đang bị lỗi phần mềm chống phân mảnh của windows 7

chắc chỉ có cách cài lại phần mềm bị lỗi thôi

Fearnleah

Ớ! vẫn bật được phần mềm quay video màn hình

còn lỗi này đúng là chưa gặp bao giờ thật

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
T PHÂN TÍCH LỖI CỦA HỌC SINH VIỆT NAM VỀ MỘT SỐ GIỚI TỪ THƯỜNG DÙNG TRONG TIẾNG HÁN Tiếng Trung 0
Z Một số vấn đề lý luận và thực tiễn về các dấu hiệu của lỗi cố ý và vô ý theo Luật hình sự Việt Nam : Luận văn Luật 0
K Sự yêu thích và phản hồi của học sinh về phương pháp chữa lỗi ngữ pháp của giáo viên: Một nghiên cứu Ngoại ngữ 0
K Tiểu luận: nghiên cứu về lỗi - một trong bốn điều kiện phát sinh trách nhiệm bồi thường thiệt hại ng Tài liệu chưa phân loại 0
N Báo cáo Tìm hiểu về cấu trúc và một số lỗi thường gặp của ổ đĩa cứng samsung Tài liệu chưa phân loại 0
K Về một phương pháp cải tiến thuật toán học của mạng nơ ron cho bài toán có mặt lỗi đặc biệt trong nh Khoa học kỹ thuật 0
D DCOM Lỗi 692: Có một lỗi trên phần cứng modem Hỏi đáp Tin học 0
G Nghiên cứu một số yếu tố gây ra lỗi thiên lệch (Bias) trong câu hỏi thi PISA 2012 - Lĩnh vực Toán họ Luận văn Sư phạm 0
M Lỗi phát âm phụ âm tiếng Pháp của học sinh Khánh Hoà và một số biện pháp khắc phục Văn hóa, Xã hội 0
B Một số lỗi sai của học sinh dân tộc thiểu số khi sử dụng phân từ hiện tại và phân từ quá khứ làm tín Ngoại ngữ 0

Các chủ đề có liên quan khác