Kiến thức tổng hợp về tin học, giới thiệu chia sẻ thủ thuật...
By vothi_quynhyen
#451659 chào cả nhà, e hiện giờ đang học tiếng nga, có bộ từ điển lingvo x5 15.0.567.0 nhưng chưa có Cr-ack hay key. nếu bác nào có thì share cho e với. e rất cảm ơn, chúc cả nhà vui! Giúp me!

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By doquangnhat_1993
#451777 bạn search trên google ý bạn àh mình không học tiếng anh lên không giúp bạn được
By Somhairle
#451778 Mình đang dùng bản Portable Lingvo x5 Multilang vừa add sẵn các gói dữ liệu Nga-Anh-Việt

Dung lượng nhỏ gọn chỉ có 400 MB thôi. không cần cài đặt mất thời (gian) gian làm j cả

Друг chỉ cần down về và giải nén vào C:/ProgramFiles/ rồi click vào file ABByy Lingvo.exe là chạy Ok thôi

Link đây nhé : Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Удачи !

Update link MF : Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
By Dayne
#451953 Cái này hay! Nhưng link không Download được. Up Lên Mediafire đi bạn.
By kissofwindxxi
#451955 это Cr-ack Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

После того как вы скачали, распакуйте скачанный файл, откройте папку fixfiles, скопируйте все содержимые файлы в папку, в которой вы установили lingvo x5 ( обычно C:\Program Files\ABBYY Lingvo x5)

У кого есть вопрос, обратитесь ко мне по элекронному адресу [email protected]

Всем вам удачи !!!
By nhox_kute_love_congchua
#451956 hoanglong2410 Mình đang dùng bản Portable Lingvo x5 Multilang vừa add sẵn các gói dữ liệu Nga-Anh-Việt

Dung lượng nhỏ gọn chỉ có 400 MB thôi. không cần cài đặt mất thời (gian) gian làm j cả

Друг chỉ cần down về và giải nén vào C:/ProgramFiles/ rồi click vào file ABByy Lingvo.exe là chạy Ok thôi

Link đây nhé : Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Удачи !

Update link MF : Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! Mình vừa cài rồi, Thank nhiều. Bạn ơn, bạn có thể bể sung thêm tiếng Pháp và tiếng Đức không? hay tải từ đâu về các từ điển Nga-Pháp-Việt, Nga-Đức-Việt.
By mrright.shop
#451957 Down bản 15-0-567 ở đâu vậy ạ? trang chủ chỉ có bản 15-0-514 ạ
Kết nối đề xuất: