b0y_kut3_b791

Internet Download Manager (IDM) là phần mềm hỗ trợ download tốt nhất trên HĐH Windows.

Chức năng và công dụng của IDM thì chắc là khỏi phải bàn rồi, nên mình sẽ không copy paste lại ra đây nữa.

Ở các bài viết trước mình Bài viết này mình sẽ chỉ dẫn các bạn cài đặt và Cr-ack IDM để sử dụng IDM vĩnh viễn không bị block.

Mình sẽ cố gắng viết thật dễ hiểu và tỉ mỉ để các bạn không rành về máy tính vẫn làm tốt.

các bạn chú ý đọc kỹ và làm theo là sẽ thành công 100%.

Nội dung bao gồm các chỉ dẫn sau:

Hướng dẫn gỡ IDM ra khỏi máy tính

Khắc phục cài lại và Cr-ack IDM khi bị báo hết hạn 30 ngày và không thể download bất cứ cái gì

Khắc phục cài lại và Cr-ack IDM khi bị báo Fake Serial Number và không thể download bất cứ cái gì

Cài đặt IDM và Cr-ack để sử dụng vĩnh viễn không bị hết hạn

Tắt IDM tự động download khi nghe nhạc online

Hỗ trợ hiện thanh bar bắt link khi xem video, nghe nhạc online

Hướng dẫn cài IDM tiếng Việt

Download:

Để làm các chuyện trên các bạn cần tải 1 số công cụ để hỗ trợ. Mình sẽ gộp luôn file cài đặt và các công cụ hỗ trợ theo từng phiên bản. các bạn chỉ cần click vào tên của phiên bản và tải về bộ cài đặt và Cr-ack

Link download :

ryellow1 Internet Download Manager (IDM) là phần mềm hỗ trợ download tốt nhất trên HĐH Windows.

Chức năng và công dụng của IDM thì chắc là khỏi phải bàn rồi, nên mình sẽ không copy paste lại ra đây nữa.

Ở các bài viết trước mình Bài viết này mình sẽ chỉ dẫn các bạn cài đặt và Cr-ack IDM để sử dụng IDM vĩnh viễn không bị block.

Mình sẽ cố gắng viết thật dễ hiểu và tỉ mỉ để các bạn không rành về máy tính vẫn làm tốt.

các bạn chú ý đọc kỹ và làm theo là sẽ thành công 100%.

Nội dung bao gồm các chỉ dẫn sau:

Hướng dẫn gỡ IDM ra khỏi máy tính

Khắc phục cài lại và Cr-ack IDM khi bị báo hết hạn 30 ngày và không thể download bất cứ cái gì

Khắc phục cài lại và Cr-ack IDM khi bị báo Fake Serial Number và không thể download bất cứ cái gì

Cài đặt IDM và Cr-ack để sử dụng vĩnh viễn không bị hết hạn

Tắt IDM tự động download khi nghe nhạc online

Hỗ trợ hiện thanh bar bắt link khi xem video, nghe nhạc online

Hướng dẫn cài IDM tiếng Việt

Download:

Để làm các chuyện trên các bạn cần tải 1 số công cụ để hỗ trợ. Mình sẽ gộp luôn file cài đặt và các công cụ hỗ trợ theo từng phiên bản. các bạn chỉ cần click vào tên của phiên bản và tải về bộ cài đặt và Cr-ack

Link download : Topic post sai chỗ nhá bạn, hè hè không dám download đâu......

Các chủ đề có liên quan khác