Stanwik

Ngày trước em cũng down bản IDM full(+Cr-ack) về máy PC dùng thì dùng mãi bất sao, nhưng hiện nay em down bản IDM 5.17 full(+Cr-ack) về cái laptop, cài đặt thành công, dùng được gần tháng, hiện nay cứ khởi động lên IDM đều thông báo còn 10 ngày sử dụng nữa là hết hạn, tick vào trang regiter nó dẫn đến trang của bọn Trường An, độc quyền phân phối IDM tại VN, bác nào biết chỉ em cái , tại trang Trường An nó bảo Cr-ack cũng không ích, nhưng lúc trước trên PC dùng có sao đâu

Alvan

Trích:

theghost

Giúp me!!!!!!!

down bản khác về xài thử

mình vẫn đang xài idm 5.17 có sao đâu

Eshkol

Mình cũng bị như thế trước dùng mãi chẳng sao tự nhiên hôm nay báo còn 10 ngày nhục vãi

Darron

ai cần thì mình post cho có Cr-ack dùng thoả mái bất lo hết hạn

Bickford

các bạn dùng bản fix này xem nhé
Đầu tiên down bản fix về, giải nén ra

Trích:

Thoát hẳn IDM ( vào Tasks / exit)
Chạy file xoakey.reg
Tiếp theo copy đè file IDMan.exe trong file vừa tải về vào thư mục cài đặt.
Cuối cùng chạy regkey.reg
Bật IDM lên và kiểm tra xem còn trial nữa hay full nhé

vodoi_vn

Tải bản Silent càimình post trong 4rum mà xài, khỏi cr* gì hết. Vô tư xài

---------- Bài viết vừa được nhập tự động bởi hệ thống ----------

Tải bản Silent càivề mà xài, mình có post trong 4rum đế

Eban

Trích:

theghost

Ngày trước em cũng down bản IDM full(+Cr-ack) về máy PC dùng thì dùng mãi bất sao, nhưng hiện nay em down bản IDM 5.17 full(+Cr-ack) về cái laptop, cài đặt thành công, dùng được gần tháng, hiện nay cứ khởi động lên IDM đều thông báo còn 10 ngày sử dụng nữa là hết hạn, tick vào trang regiter nó dẫn đến trang của bọn Trường An, độc quyền phân phối IDM tại VN, bác nào biết chỉ em cái , tại trang Trường An nó bảo Cr-ack cũng không ích, nhưng lúc trước trên PC dùng có sao đâu

y chang tui!Cái tui còn khủng hoảng hơn!Mới hôm qua nè:Cr-ack thành công;tóm lại cái gì cũng thành công khi cài IDM hết!Nhưng bị lỗi exo84 gì đó download không đượcTháo tất cả các soft ra sợ đụng soft mà vẫn không được!(Tất nhiên là dùng yourinstallpro rồi mà vẫn không khắc phục được)!Cài lại windows co laptop lun tới 4 giờ sáng mới xong ná thở lun

Do không làm bản ghost giờ mới không forum kiếm nè!Nản

Drugi

Trích:

04021989

các bạn dùng bản fix này xem nhé
Đầu tiên down bản fix về, giải nén ra

Thoát hẳn IDM ( vào Tasks / exit)
Chạy file xoakey.reg
Tiếp theo copy đè file IDMan.exe trong file vừa tải về vào thư mục cài đặt.
Cuối cùng chạy regkey.reg
Bật IDM lên và kiểm tra xem còn trial nữa hay full nhé

trùi cái IMD dơ nhanh nhưng cứ đòi bản quyền khổ
may mình full&Cr-ack thành công không sao
cách nè em chưa thủ =.=!

Laurenz

Trích:

9x_conduongtoidi

trùi cái IMD dơ nhanh nhưng cứ đòi bản quyền khổ

may mình full&Cr-ack thành công không sao

cách nè em chưa thủ =.=!

Đa phần tất cả người hay dùng patch hay silent.

Patch thì đôi khi bất thành công, lại có bạn kêu virus.

Silent thì có nhược điểm là phải xóa hẳn bản cũ đi để cài nó vào nếu không thì tỷ lệ thành công bất đạt 100%.Và như mình dùng thì gỡ bản Silent không đơn giản là 1 click là xóa được ngay đâu.

còn cách fix như trên mình nói thì nếu làm đúng thứ tực các bước thì tỷ lệ thành công là 100% nhưng có nhựoc điểm là mỗi build sẽ có một bản fix khác nhau chứ không như patch

Covey

may anh oi IDM cua em bi het han su dung 30ngay roi.lam the nao bay gio.xoa di cai lai thi no van noi la da~ het han su dung.nan? wa may bac pro oi

Stanhop

Trích:

laorua90vl

may anh oi IDM cua em bi het han su dung 30ngay roi.lam the nao bay gio.xoa di cai lai thi no van noi la da~ het han su dung.nan? wa may bac pro oi

Do bạn chưa xóa hết thông tin trong registry. Bây giờ thoát IDM ở system tray, gỡ bỏ IDM, restart lại máy. Vào Run, gõ regedit, nhìn tay trái vào khóa HKEY_LOCAL_MACHINE\SOFTWARE, tìm đến thư mục Internet Download Manager, click phải vào thư mục đó và chọn delete. Tiếp theo dò trong khóa HKEY_CURRENT_USER\Software, nếu có tương tự như trên thì delete luôn. Restart lại máy lần nữa. Download file IDM 5.18 beta này về và patch là ok.

Thân

Karlens

Trích dẫn từ xaodeso;2353709:
Do bạn chưa xóa hết thông tin trong registry. Bây giờ thoát IDM ở system tray, gỡ bỏ IDM, restart lại máy. Vào Run, gõ regedit, nhìn tay trái vào khóa HKEY_LOCAL_MACHINE\SOFTWARE, tìm đến thư mục Internet Download Manager, click phải vào thư mục đó và chọn delete. Tiếp theo dò trong khóa HKEY_CURRENT_USER\Software, nếu có tương tự như trên thì delete luôn. Restart lại máy lần nữa. Download file IDM 5.18 beta này về và patch là ok.

Anh ơi.em làm như trên rồi patch nhưng nó không báo thành công.em coppy bản patch vào thư mục IDm rồi kick không patch nhưng không thành công.cứu em với không có IDM bất tiện quá!

Karlens

đầu tiên bạn cài đạt khi nào hiện ra chữ FINISH thì bạn khoan nhấn vào đó.

Bạn bật patch5.xx lên, nhấn vào patch, khi nao báo thành công thì tắt patch đi. Và nhấn vào chữ FINISH , restart , enjoy

congnghe

Trích:

laorua90vl

Anh ơi.em làm như trên rồi patch nhưng nó không báo thành công.em coppy bản patch vào thư mục IDm rồi kick không patch nhưng không thành công.cứu em với không có IDM bất tiện quá!

Nó báo không thành công là do sau khi e cài đặt xong, restart lại máy, vào Win, e quên tắt IDM ở system tray đi thì làm sao mà patch nổi. Nó báo không thành công là đúng rùi. E làm lại = cách sau khi cài xong, thoát IDM ở system tray đi, rùi copy file patch vào thư mục IDM vừa cài, và patch.
Thân

ngucto

mình cũng gặp tình huống tương tự IDM Cr-ack dùng 4 5 tháng rồi tự nhiên báo còn 10 ngày

Các chủ đề có liên quan khác