Farris

mình hok biết tắt mấy bản virut của mình ra sao nữa nhà mình có 2 bản Avira Antivir và bản bkav(Antivirus)ai chỉ dùm em cách tắt nào

Jamon

dowload ở chỗ nào thế có thể cho tui biết được bất tui bất nhìn thấy phần dowload ở đâu

Chago

Kaka đi in bài ở trang khác về mà có biết cái gì đâu post hình không biết cách nữa chứ kaka

Kulbert

link này bất die đâu. mình xài cái này để hack nick tụi nó hoài.còn chỉ dẫn thì đây. cái này mệt là đối với mấy thằng chủ tiệm nét nào hey tiết kiệm điện, thấy bạn rời máy là nó shutdown, kể như toi công, còn 1 cái nửa là bạn đứa nào chơi bôm online thì coi như cũng toi công vì bôm có phần tự quét vius mà.Đặt biệt cái này bất hack dc Au, mình cũng làm thử, kết quả thằng nào vào Au là Kelogey khỏi phải vất vả gửi thông tin về Email nửa(em dưởng luôn rồi còn đâu).

koconyeu

bạn nào cần PK thì liên lạc với mình wa yahoo mình sẽ gởi cho. Mình xài cái này cũng lâu roài nhưng cài vào máy người khác thì không thành công. Y!M quaden07

hooker

Em đang dùng windows vista có bản quyền, nhưng e muốn gỡ ra chuyển sang dùng windows XP, mà e cài XP bất được, pác nào chỉ e với..

Tennyson

Em đang dùng windows vista có bản quyền, nhưng e muốn gỡ ra chuyển sang dùng windows XP, mà e cài XP bất được, pác nào chỉ e với..

:

Yogi

Me kiep chilai cai phan pÓt nÊn web di

giẢi nÉn chovaof file Ảnh rÙi up lÊn potofucket dc hem.

di_vui_ve

bạn ơi

chỉ cho minh cach cài keylogg mà đánh ở bàn phím là nó hiện lại ở cái của mình ẩn rìu ý

hok cần bung lên mạng cũng được

yeunu

, các bạn vào link này mà down,với :

Name:

Serial: PFMS-BASP-TJDD-JPQQ

Bản này sài tốt kaspersky chưa phát hiện được.

Nếu có vấn đề gì về link thì bảo mình ( mình up lên host cho ).

Nhớ THANK trước khi xài nha.

Fonzell

Trích:

tui khuyên bạn dùng gmail ( ai chua có thì xuống dưới xem chỉ dẫn làm Gmail )

SMTP sever 64.233.185.27 << good điền cái đó vào

Nếu mình dùng yahoo mail thì có được không? Nếu được thì SMTP sever là gì?!

Rambert

bac lam on gui lai len link khac di, trang do toan tieng nhat khong a, botay roi khong hieu duoc.

Các chủ đề có liên quan khác